You are Here:

ศูนย์เคลือบแก้ว 9Glaze Crystal Glass Coating และ 9Goal Autobrite @ม.มหิดล ศาลายา

ผู้เขียน (อ่าน 255902 ครั้ง)

Re: แนะนำ 9Goal AutoBrite Cardetailing Centre [ ดีลเลอร์ Meguiar's ] ม.มหิดล ศาลายา
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010, 13:47:57 »

nonny112

• - = เด็กขัดเคลือบ = -
  • **
  • 200
 เเหล่มจริงๆ  :mon17:  โดยเฉพาะ สอ. 8 น่าจะต้องดูใกล้  :mon01:

Re: แนะนำ 9Goal AutoBrite Cardetailing Centre [ ดีลเลอร์ Meguiar's ] ม.มหิดล ศาลายา
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010, 20:39:08 »

pk.

• - = เด็กรับรถ = -

• 39
สวัสดีครับ ไว้มีโอกาสลง กทม จะไปรับบริการครับ ไม่ไกลจากบ้านผมที่ กทม มากนัก (อยู่2ที่)  ตอนนี้ พึ่งรับรถได้ 2 อาทิตย์มีรอยขนแมว แถม จากศูนย์ ไม่อยากกลับไปแก้เลย เดี๋ยวไปกันใหญ่ เซ็ง ใช้ captiva อยู่ สีดำ ทางฝุ่นอีก (ตจว) ดูแลอยากจริงๆ

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010, 19:12:45 »

godhandbb

• - = ผู้เชี่ยวชาญ = -
  • 1,310
คุณเอกครับ พรุ่งนี้ ร้านเปิดกี่โมงครับ

อ่อ แล้วถ้าผมไปโลตัศศาลายา ร้านคุณเอก ไปอีกไกลไหมครับ

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010, 20:06:54 »

ole

• Moderator
  • *
  • 2,153
ร้านคุณเอกถ้าอยู่สระบุรีคงได้เป็นลูกค้าประจำแน่ๆ แต่ไม่เป็นไรหากผ่านไปแถวนั้นจะเข้าไปใช้บริการนะครับ

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010, 21:15:43 »

Aek@9Goal Autobrite

• ส่วนหนึ่งของรายได้..ผมเอาไปช่วยเหลือผู้ประสพภัยในสังคมครับ!!!
  • Moderator
  • *
  • 2,758
  • อาสาฯมูลนิธิป่อเต็กตึ้งเขตชานธน นครปฐม008/ใต้4-57

คุณเอกครับ พรุ่งนี้ ร้านเปิดกี่โมงครับ

ห่างกันประมาณ 2 กม.ได้ครับ
ร้านผมอยู่สาย4
โลตัสอยู่สาย5

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010, 22:38:19 »

Art@9GoalAutoBrite

• 9Goal AutoBrite Car Detailing Centre
  • **
  • 254
  • รถสวยด้วยมือเรา ถ้า รถไม่เงา เพราะ เราไม่ดูแล...
สวัสดีครับ พี่น้องชาว TWCC~ ทุกคน วันนี้ พวกพี่ ๆ มาแวะ เยี่ยมเยียนกัน รู้สึกดีใจมากๆ ครับ ว่างๆ แวะเข้ามาบ่อยๆ นะครับ ยินดีต้อนรับครับผม

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2010, 20:05:45 »

pk.

• - = เด็กรับรถ = -

• 39
รบกวนสอบถามอีกทีครับ ช่วยแนะนำโปรแกรมให้หน่อยครับ  รถพึ่งออกมาได้เดือนเดียว ตอนนี้พวกรอยขนแมว ค่อยข้างเยอะ เกือบทั้งคันเป็นรอยเล็กๆ เนื่องจากที่ผมอยู่เป็นทางฝุ่นตลอด  ใช้ไม่ขนไก่ปัด เวลาเจอแสงจะเห็นรอยพอควร อ่ะครับ พยามหากระทู้อ่านเห็นบอกว่ารถใหม่ๆ ถ้าเคลือบตอนนี้ได้รีบเลย เดี๋ยวรอยฝังลึกไปจะแก้ยาก สุดสัปดานี้จะลง กทม พอดีอาจจะใช้บริการน่ะครับ ใกล้ๆบ้าน ครับ

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2010, 21:33:58 »

boba

• **
  • 196
    • http://boba09.multiply.com/
ผลงาน 9Goal
เพิ่งจัดมาวันนี้สายๆ ตกค่ำฝนตกซะงั้น!!!!!
ขอบคุณน้อง Art ที่ใช้พลังดัชนี สลายรอยขีดข่วนให้นะครับ

รูปไม่ค่อยสวยนะครับ ใช้มือถือถ่าย เลยไม่คมเท่าไหร่...

Re: แนะนำ9Goal Autobrite Cardetailing Centre [ Dealer Meguiar's ] ม.มหิดล ศาลายา
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2010, 02:06:57 »

• 9Goal AutoBrite Car Detailing Centre
  • **
  • 254
  • รถสวยด้วยมือเรา ถ้า รถไม่เงา เพราะ เราไม่ดูแล...
พลังดัชนี สลายรอย  555+ 

Re: แนะนำ9Goal Autobrite Cardetailing Centre [ Dealer Meguiar's ] ม.มหิดล ศาลายา
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2010, 12:17:30 »

godhandbb

• 1,310
พอดี ผ่านไปเยี่มพี่เอกกะน้องอาร์ทที่ร้าน เจอคันนี้กะลังลง Power Lock เลย จัดมาให้ชมซะหน่อย

พี่เอกครับ ขอ Email เดี๋ยวส่งภาพไฟลืเต็มไปให้ ภาพนี้ที่ลงผม ReSize ให้เล็กลงครับ Copy ไปใช้ไ้ด้่เลย

ทุกภาพไม่มีการ รีทัช ภาพแต่อย่างใด ภาพเดิมๆ มีแค่ย่อภาพ และปิดทะเบียนในภาพสุดท้ายเท่านั้นครับ

ที่เห็นนี่ อานุภาพของ Power Lock และฝีมือของน้องอาร์ท ครับ

ผมแค่ผู้มาเยือน ผ่านไปเลยเก็บภาพไว้ให้เท่านั้น  :mon09:

« ตอบกลับ #50 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2010, 22:16:12 »

• **
  • 254
555  สวัสดีครับพี่แบงค์   ตอนนี้เซงมากเลย บอลโลกปีนี้เตะไม่มันเลย แถมยังมีไอ วูวูล่าลา ไรนั่นอะเหมือนดูสารคดี แมลงหวี่แมลงวันเลย เซง

« ตอบกลับ #51 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2010, 14:40:28 »

Power Ball

• - = เจ้าของร้าน = -
  • 920
เมื่อวานไปธุระเส้นแอร์ออคิดมา   ผ่านร้านคุณเอกด้วย

รถเต็มทุกซ่องเลยครับ  อิอิ

« ตอบกลับ #52 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2010, 15:19:23 »

panuphann

• feel the different.
  • สมาชิกถาวร
  • 2,508
เมื่อวานไปธุระเส้นแอร์ออคิดมา   ผ่านร้านคุณเอกด้วย

รถเต็มทุกซ่องเลยครับ  อิอิ

ตกลงร้านพี่เอก เค้าล้างรถหรือทำอะไรครับ..... :mon01:

ถึงได้เต็ม....เลย  อิอิ.....

« ตอบกลับ #53 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2010, 15:20:49 »

Power Ball

• 920
เฮ้ยยยยย    พิมผิด  555 :boy02:

Re: คาร์แคร์ดีๆ9Goal Autobrite Cardetailing Centre [Dealer Meguiar's] ม.มหิดล ศาลายา
« ตอบกลับ #54 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2010, 00:04:57 »

sobhark

• **
  • 241
โคมหน้ารถแมคเป็นรอยอ่ะ new jazz นะครับ
เอารอยออกได้มั้ยอ่ะ
แร้วค่าเสียหายเท่าไหร่คับ

Re: คาร์แคร์ดีๆ9Goal Autobrite Cardetailing Centre [Dealer Meguiar's] ม.มหิดล ศาลายา
« ตอบกลับ #55 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2010, 11:45:57 »

Aek@9Goal Autobrite

• ส่วนหนึ่งของรายได้..ผมเอาไปช่วยเหลือผู้ประสพภัยในสังคมครับ!!!
  • Moderator
  • *
  • 2,758
  • อาสาฯมูลนิธิป่อเต็กตึ้งเขตชานธน นครปฐม008/ใต้4-57
พี่เอก
โคมหน้ารถแมคเป็นรอยอ่ะ new jazz นะครับ
เอารอยออกได้มั้ยอ่ะ
แร้วค่าเสียหายเท่าไหร่คับ
ปกติที่ร้านจะขัดโคมหน้าพร้อมเคลือบด้วย Plast X
ราคาหน้าร้านอยู่ 4-6 ร้อยครับ
แต่สมาชิก TWCC เดี๋ยวคิดราคาแบบขำๆให้ครับ

« ตอบกลับ #56 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2010, 15:04:10 »

yokkieIC

• **
  • 164
ก่อนมาโพสลองมาล้างหลายรอบแระร้านนี้สุดคับ...ตอนนี้ก็ล้างอยู่ +1 เลยคับ

« ตอบกลับ #57 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2010, 16:20:01 »

march

• 081-8377754
  • TWCC Certified Trader
  • 969
  • Gtechniq Thailand
    • Gtechniq Thailand
เข้ามาcheerอีกคนครับ  สุดยอดร้าน car care

« ตอบกลับ #58 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2010, 23:43:25 »

ole

• Moderator
  • *
  • 2,153
ไม่ได้เชียร์ ไม่ได้โฆษณา แต่ใส่ใจทุกรายละเอียด เจ้าของร้านหน้าตาดี(กลุ่ม33) เป็นกันเอง + 10 คร๊า......บ

« ตอบกลับ #59 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010, 00:53:16 »

• **
  • 254
พี่ ๆ เพื่อน ๆ แวะมากันบ่อยๆ นะครับ เดี่ยว อาทจัดให้อย่าสาสมใขเลยทีเดียว  ตอนนี้ ทางร้าน มีร้านกาแฟ สดแล้วนะครับ