You are Here:

ราคาโรงแรม/ม่านรูด ใน กทม พร้อมราคา

ผู้เขียน (อ่าน 272104 ครั้ง)

Re: ราคาโรงแรม/ม่านรูด ใน กทม พร้อมราคา
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2011, 23:24:47 »

โต้ง คาร์แคร์ พิจิตร

• "ดูแลรถท่านเหมือนรถเราเอง"
  • - = ผู้เชี่ยวชาญ = -
  • 5,284
^
^

เสียใจ ด้วยครับผม

Re: ราคาโรงแรม/ม่านรูด ใน กทม พร้อมราคา
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2011, 23:26:06 »

cobra69

• - = เด็กรับรถ = -

• 5
เอ่อ..คือ..ถ้าเป็นผม ไม่ต้องรู้ว่าเป็นม่านรูดอะไร แค่รู้ว่าเป็นม่านรูดก็พอ นี่็ก็...แล้วครับ  :mon01:

ห้องน้ำแบบนี้เป็นห้องน้ำในม่านรูดแน่นอนนะคับ
ที่ผมอยากให้ชัวร์ เพราะเขาเดินทางไปทำงานที่สิงคโปร์ด้วย ผมเลยไม่แน่ใจว่าโรงแรมที่ไม่ใช่ม่านรูดที่สิงคโปร์มันมีแบบนี้ป่าว

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2011, 23:29:49 »

cobra69

• 5
^

เสียใจ ด้วยครับผม

คับ ขอบคุณคับ เป็นกรรมของผมเองที่มาเจอผู้หญิงแบบนี้ แอบคบแอบคุยโทรสัพกับชายอื่น แล้วโกหกว่าคุยหรืออยุ่กับเพื่อน ส่วนเราก็ไว้ใจทุกอย่างมีสงสัยเหมือนกันแต่ไม่คิดว่าจะทำกันได้ขนาดนี้  :boy10: :mon13:

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน 2011, 00:17:32 »

Sweet-14

• 081-606-2222
  • TWCC Certified Trader
  • 3,653
  • U Hit Me , We Hit U

ห้องน้ำแบบนี้เป็นห้องน้ำในม่านรูดแน่นอนนะคับ
ที่ผมอยากให้ชัวร์ เพราะเขาเดินทางไปทำงานที่สิงคโปร์ด้วย ผมเลยไม่แน่ใจว่าโรงแรมที่ไม่ใช่ม่านรูดที่สิงคโปร์มันมีแบบนี้ป่าว

ไม่ฟันธง 100% ครับ เพราะรูปไม่ค่อยชัดซักเท่าไหร่ แต่คิดว่าไม่น่าพลาด เพราะดูจากกระจกที่อยู่เหนืออ่างอาบน้ำ
มองเห็นเตียงอยู่ ซึ่งห้องแบบนี้น่าจะมีอยู่แค่ 2 ที่ คือ ออน.กับม่านรูด ส่วนเรื่องไปทำงานที่สิงคโปร์ ตอนนี้หญิงไทย
ฮิตกันมาก ๆ ครับ ยิ่งถ้าได้เป็น Model เงินจะดีมาก ประมาณ 80,000 - 100,000 ไม่รวมนอกรอบนะ

ป.ล.อย่าเชื่อผมมาก ผมฟังเค้าเล่ามาอีกทีครับ  :mon01:
ป.ล.2 แต่ก็น่าแปลกนะครับ ที่จะเอารูปแบบนี้มาโชว์ใน MSN คนปกติไม่น่าทำกัน นอกจากว่าต้องการจะสื่ออะไรบ้างอย่างครับ  :mon01:

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน 2011, 05:02:56 »

cobra69

• 5

ไม่ฟันธง 100% ครับ เพราะรูปไม่ค่อยชัดซักเท่าไหร่ แต่คิดว่าไม่น่าพลาด เพราะดูจากกระจกที่อยู่เหนืออ่างอาบน้ำ
มองเห็นเตียงอยู่ ซึ่งห้องแบบนี้น่าจะมีอยู่แค่ 2 ที่ คือ ออน.กับม่านรูด ส่วนเรื่องไปทำงานที่สิงคโปร์ ตอนนี้หญิงไทย
ฮิตกันมาก ๆ ครับ ยิ่งถ้าได้เป็น Model เงินจะดีมาก ประมาณ 80,000 - 100,000 ไม่รวมนอกรอบนะ

ป.ล.อย่าเชื่อผมมาก ผมฟังเค้าเล่ามาอีกทีครับ  :mon01:
ป.ล.2 แต่ก็น่าแปลกนะครับ ที่จะเอารูปแบบนี้มาโชว์ใน MSN คนปกติไม่น่าทำกัน นอกจากว่าต้องการจะสื่ออะไรบ้างอย่างครับ  :mon01:

เรื่องที่ทำงานที่สิงคโปร์ ผมทราบครับว่าเธอไปทำงานเป็น Model ได้เงินมาเยอะ แต่เธอเอาเงินบางส่วนช่วยเหลือพ่อแม่ที่ต่างจว. และถึงขนาดออกรถใหม่ได้เลย
แต่ที่ตอนนั้นยังไม่ทราบคือ ชีแอบสวมเขาให้ผมด้วยที่สิงคโปร์

จากปล.2 ผมก็คิดเหมือนกันคือเอารูปมาโชว์ใน MSN ผมยังไม่ทราบเลยว่าชีเอาสมองส่วนไหนมาคิด แต่เพื่อสื่ออะไรบางอย่างผมพอรู้หละ เหมือนคนใหม่ที่(ชาย... ไม่อยากเรียกแรงๆ) ได้แล้วทิ้ง

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2011, 09:54:34 »

Teanajung

• 25
มาม่า ซะแล้ว กระทู้ นี้ อิอิ   บ๊ายบายกันไปเลยดีกว่า แต่ของแบบนี้ ต้องคุยกันก่อนนะคร๊าบบบบบบบบ เด๋วจะเข้าใจผิดกันน้า :boy09:

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2011, 00:16:55 »

BANK

• - = เด็กขัดเคลือบ = -
  • **
  • 144
เป็นห้องน้ำในม่านรูดแน่นอนครับเพราะ อาบอบนวด จะไม่มีประตูห้องน้ำ อาบอบนวด อ่างกับเตียงจะอยู่ในห้องเดียวกันเลย   :boy18:

ผมบอกได้เลยนะ ทำใจเถอะครับ  สมัยก่อนแฟนผมมีกิ๊กผมจับได้ผมก็พยายามสืบเสาะหาหลักฐาน อยากจะรู้อยากจะเห็นกับตา ซึ่งในใจก็รู้ดีแม้ไม่เห็นแต่
ภาพที่แฟนเก่าผมมีอะไรกับกิ๊กมันลอยมาหลอกหลอนตลอด   มันสุดแสนจะเสียใจ ช้ำใจ  ความจริงมันอยู่ในใจเราอยู่แล้ว แต่ใจมันไม่อยากจะมอง
เพราะใจมันอยู่ในภวังค์ อยู่ในวังวน มันพยายามหาหลักฐานเพราะความหวังว่าความจริงที่มีในใจจะไม่เป็นจริง  แฟนเราไม่ได้เป็นแบบนั้น มันเป็นเรื่องปกติ
ของคนที่ยังรักครับ     สุดท้ายภาพที่เราไม่เคยเห็นแต่มันลอยมาอยู่ในสมองมันคือความจริงทั้งนั้นแล้วเราจะไปเสาะหาทำไม

จากวันที่ผมเลิกกับแฟนนะ 3 เดือนเต็มๆใจมันเคว้งคว้าง ใจมันหาย เพราะต่อไปไม่มีเค้าแล้ว ผมเที่ยวกินเหล้า  ออกไปหาเพื่อนหาเพลงฟังไม่ถึง 3 เดือน
หมดค่าเหล้าไปประมาณ 40000  (เที่ยวผับ/ร้าน ราคาไม่แพง เหล้า 400-500 มิก 20-30 เอง) หน้าชื่นอกตรม  ตรอมใจไป  3 เดือน  เวลาเท่านั้นที่
ช่วยได้จริงๆครับ  ใครบอกให้ตัดใจ ให้ลืม มันไม่มีทางทำได้ในทันทีหรอก

จะว่ายุให้เลิกก็ได้นะ แต่คนเราถ้าเป็นแฟนกันแล้วมี่อะไรกับคนอื่นไม่ว่าจะด้วยความจำเป็นต้องใช้เงิน หรือด้วยความเสน่หาก็ตาม ท้องไว้เลยครับว่าอยู่ไม่ได้แล้ว
เพราะในความจริง คนเราเป็นยังไงมันก็เป็นอย่างงั้นมันไม่มีหรอกครับ ถ้าๆๆๆ แล้วจะหยุด ถ้าๆๆๆ แล้วจะเลิกมันเลิกได้สักวันก็เป็นแบบเดิม  ธรรมชาติของคนที่
ทำงานแบบนี้ความรักอาจจะมีแต่ให้เลือกระหว่างความรักกับเงินขอเลือกเงินมากกว่า   ยังไงก็ขอให้โชคดีครับ  ขอให้เจอคนใหม่ดีดี แต่ผมงงอย่างนึง
พี่รู้อยู่แล้วว่าเค้าทำงานที่สิงคโปร์แล้วพี่จะมาซีเรียสทำไมว่าเค้าจะเข้าม่านรูดกับใคร  มันยังมีอะไรที่ยังไม่เสียอีกเหรอ  ผมงง

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 11 มกราคม 2012, 00:01:12 »

godhandbb

• 1,310
ไม่มีอะไรครับ แค่มาขุดกระทู้
V
V
V
V
V
V
ขุดๆๆๆ

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 24 มกราคม 2012, 16:07:31 »

lekjalek

• ซื้อของแพงใช้ กระเป๋าฉีก
  • - = เด็กล้างรถ = -
  • *
  • 57
 :mon11: :mon11:  ปักหมุดเลยกระทู้นี้

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2012, 16:49:37 »

patan

• **
  • 124
ผู้หญิงใจร้าย :boy11:

« ตอบกลับ #50 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2012, 01:04:48 »

jojopattaya

• กระเทยก็ล้างรถเก่งนะคะ

• 7
  • นางโชว์พัทยาก็รักที่จะล้างรถอย่างถูกต้องเหมือนกัน
 :mon18:แฮะๆๆแวะมาให้น้องนวดให้ก็ได้นะคะยินดีทุกอย่างค่ะ
โจโจ้พัทยา

« ตอบกลับ #51 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2012, 19:13:32 »

ioripage

• TWCC Certified Trader

• 21
รวบรวมข้อมูลมาอย่างไรครับ สุดยอดจริงๆ

« ตอบกลับ #52 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2012, 23:35:54 »

13anking

• 10
ต้องหาโอกาสไปซะหน่อย แล้ว เผื่อเมากลับคนเดียวมะไหว อิอิ :boy18:

« ตอบกลับ #53 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2012, 09:57:57 »

earman

• 42
อะไรคือม่านรูดหรอครับ ผมไม่เห็นจะรู้จัก  :mon03:

« ตอบกลับ #54 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 19:43:27 »

aspdaspd

• If you know what i mean
  • สมาชิกถาวร
  • **
  • 270
ขอบคุณครับ  :mon08:

« ตอบกลับ #55 เมื่อ: 17 กันยายน 2012, 20:55:05 »

Maxy1

• - = เด็กล้างรถ = -
  • *
  • 54
 :mon17: :mon17: :mon17:

« ตอบกลับ #56 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2013, 11:56:09 »

lovevilla

• 2
 :mon18: :mon11:
แนะนำที่เพิ่งเปิดใหม่ กิ๊กๆ  ห้องแปลกแหวกแนว ม่านน้ำตก ห้องสไตล์ญี่ปุ่น ทาร์ซาน มนุษย์แมงมุม ที่เหลือต้องไปลองเอง ทางเข้าให้สังเกตรูปกล้วย ดีๆๆ
Love Villa Hotel (เลิฟ วิลล่า โฮเต็ล) www.lovevillahotel.com
ประเภท: โรงแรมม่านรูด 5 ดาว
ขนาด : ห้อง L, XL, Platinum
ลายแทง: ค่อนข้างกลับรถยาก
1. ถ้ามาจากทางสะพานพระราม5 ถึงวงเวียนตัดเข้าถนนราชพฤกษ์เลี้ยวขวา
(ทางไปรัตนาธิเบศร์) แล้วกลับรถตรงทางแยกตัดรัตนาธิเบศร์ อยู่ก่อนถึงป้าร้านอาหารป้าสุ เข้าซอยไปไม่ลึกมาก มีป้ายบอกทางรูปลิงใส่มงกุฎ
2. ถ้ามาจากบรมราชชนนี วิ่งมุ่งหน้ารัตนาธิเบศร์ ลอดอุโมงค์ แล้วกลับรถตรงทางแยกตัดรัตนาธิเบศร์ อยู่ก่อนถึงป้าร้านอาหารป้าสุ เข้าซอยไปไม่ลึกมาก มีป้ายบอกทางรูปลิงใส่มงกุฎ
3. ถ้ามาจากถนนรัตนธิเบศร์มุ่งหน้าบางใหญ่ เลี้ยวทางเข้าทางถนนราชพฤกษ์ แล้วชะลอร้านอยู่ซ้ายมือ สังเกตุป้ายรูปลิงใส่มงกุฎ
คุณภาพ: ห้องใหม่สะอาด อ่างน้ำสปา อ่างจากุซซี่  แอร์เย็น พร้อมหนัง
ราคา: 380++
ความอาย: น้อยมากๆ เข้าซอย และมืด

« ตอบกลับ #57 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2013, 13:05:41 »

Wee

• กัลปพฤกษ์ คาร์วอส
  • **
  • 111
  • กัลปพฤกษ์ คาร์วอส
 :boy15:

« ตอบกลับ #58 เมื่อ: 23 มีนาคม 2013, 15:23:08 »

lovevilla

• 2
:mon18: :mon11:
แนะนำที่เพิ่งเปิดใหม่ กิ๊กๆ  ห้องแปลกแหวกแนว ม่านน้ำตก ห้องสไตล์ญี่ปุ่น ทาร์ซาน มนุษย์แมงมุม ที่เหลือต้องไปลองเอง ทางเข้าให้สังเกตรูปกล้วย ดีๆๆ
Love Villa Hotel (เลิฟ วิลล่า โฮเต็ล) www.lovevillahotel.com
ประเภท: โรงแรมม่านรูด 5 ดาว
ขนาด : ห้อง L, XL, Platinum
ลายแทง: ค่อนข้างกลับรถยาก
1. ถ้ามาจากทางสะพานพระราม5 ถึงวงเวียนตัดเข้าถนนราชพฤกษ์เลี้ยวขวา
(ทางไปรัตนาธิเบศร์) แล้วกลับรถตรงทางแยกตัดรัตนาธิเบศร์ อยู่ก่อนถึงป้าร้านอาหารป้าสุ เข้าซอยไปไม่ลึกมาก มีป้ายบอกทางรูปลิงใส่มงกุฎ
2. ถ้ามาจากบรมราชชนนี วิ่งมุ่งหน้ารัตนาธิเบศร์ ลอดอุโมงค์ แล้วกลับรถตรงทางแยกตัดรัตนาธิเบศร์ อยู่ก่อนถึงป้าร้านอาหารป้าสุ เข้าซอยไปไม่ลึกมาก มีป้ายบอกทางรูปลิงใส่มงกุฎ
3. ถ้ามาจากถนนรัตนธิเบศร์มุ่งหน้าบางใหญ่ เลี้ยวทางเข้าทางถนนราชพฤกษ์ แล้วชะลอร้านอยู่ซ้ายมือ สังเกตุป้ายรูปลิงใส่มงกุฎ
คุณภาพ: ห้องใหม่สะอาด อ่างน้ำสปา อ่างจากุซซี่  แอร์เย็น พร้อมหนัง
ราคา: 380++
ความอาย: น้อยมากๆ เข้าซอย และมืด

ไปกันหรือยัง เลิฟ วิลล่า โฮเต็ล เป็น  love hotel ในสไตล์แฟนซี ใกล้กับถนนรัตนาธิเบศร์ ตัดเข้าทางถนนราชพฤกษ์ อยู่ในซอยช้างเพียง 50 เมตร ลองกันหรือยัง อ่างอาบน้ำก้อสะอาด บริการดี คุ้มราคาอ่ะ ดีกว่าห้องเคยไปมา มีบรรยากาศแบบ jungle พร้อมอาวุธปืนครบมือ หนังสุดยอด ถูกใจนักเที่ยวแบบมีสไตล์ ยิ่งช่วงเปิดใหม่ๆ มีโปรโมชั่นด้วย

« ตอบกลับ #59 เมื่อ: 23 มีนาคม 2013, 17:23:18 »

peetoo

• 1,766
ขอต่างจังหวัดด้วยได้ไหม  :boy16: