You are Here:

มาร่วมรณรงค์ให้ใส่รูปตัวเองใน Avartar(รูปที่ใช้แสดงLogin Name)

ผู้เขียน (อ่าน 30055 ครั้ง)

keng10

• - = เด็กขัดเคลือบ = -
  • **
  • 141

Benzze

• 081-807-6467
  • TWCC Certified Trader
  • - = ผู้เชี่ยวชาญ = -
  • 8,721
รับทราบครับพี่เอก

ขอเวลาหารูปก่อน

แบงค์ไม่ค่อยชอบถ่ายรูปครับ

ถ่ายใหม่เร้ยครับแบงค์..ง่ายนิดเดียวเอง
กระทู้นี้จะทำให้เราสนิทกันมากขึ้นครับ
เวลาเราโพสคุยกันจะได้นึกหน้ากันออก
เผื่อเวลานัดส่งของกันจะได้หากันเจอง่ายๆ
ช่วยกันนะครับ....ทำให้สังคมของเราแนบแน่นขึ้นครับ
ผมเชื่อว่าต้องอมยิ้มบ้างแหละ เมื่อเปิดมาดูกระทู้นี้อะอย่างตัวผมคนนึงละ

ว่าอ่อ..ไอ้คนนี้ที่เราเคยซื้อของกันหน้าตาอย่างนี้เอง
ว่าอ่อ..ไอ้คนนี้เองชอบป่วนบอร์ด มาอำให้เราขำอยู่เสมอๆ
ว่าอ่อ..ไอ้คนนี้เองที่คอยตอบข้อสงสัยให้เรา เวลาเราอยากรู้สักเรื่อง
ว่าอ่อ..ไอ้คนนี้เองที่ไกล่เกลี่ยให้เราเวลาบอร์ดลุกเป็นไฟ

ช่วยๆกันนะครับ สิ่งดีๆเล็กๆน้อยๆแค่นี้ผมเชื่อว่าเรา(ทุกคน)ทำได้
เฮ๋อออโปรเอกไปทำไรมา หน้าเด๊กก... เด็ก เนียนเชียว คริๆๆๆ :mon08:

ไม่ต้องทำมาแซวเค้าเรยยพี่
รีบหารูปตัวเองมาลงด่วนนเลย
ไว้พรุ่งนี้และกันเด๋ยวจัดให้เลย

เห็นด้วยกับคุณole

เพิ่งสังเกตุ   ว่ารูปน้องเอก  เด็กกว่าตัวจริงมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  

Boonchoo8

• Not only the rain is in the sky, but also the sunshine can be seen after the rain is gone...
  • **
  • 175
 :mon17:เข้ามาสังเกตุการณ์ครับ

ลิงกัง

• - = เจ้าของร้าน = -
  • 802
 :mon02:

anuwatu

• บุคคลทั่วไป
หามาให้แระพี่ต้น หล่อเท่ดูดีมั่กมัก

ไม่ไหว ไม่ไหว 5555

tumtk2006

• - = หัวหน้าฝ่าย = -
  • 362
  • ขัดกันให้หรอย
โอ้ว ไปหามาได้แล้วจาก FB

n@r2000

• สมาชิกถาวร
  • - = ผู้จัดการ = -
  • 593
มาอย่างหล่อกันทั้งนั้นเลยทีเดียว อาจจะกระชากเรทติ้งให้สาวๆมาลงแวกซ์เพิ่มขึ้นมาบ้างนะครับ :mon08:

@NoTe@

• 872
ขอเวลาหารูปก่อน ปกติเป็นแต่คนถ่าย เวลาคนอื่นมาถ่ายให้มักจะ  :boy10: เสมอ

Buda

• **
  • 168
ลงรูปให้แล้วนะครับ  น้องเอก

หน้า น้ายศ ดุ๊ ดุ แล้วน้อง mint จะกลัวไหมเนี้ย ครับ อิอิ

simpson

• **
  • 227
ไส่รูปเราเข้าไป อย่าได้แคร์สื่อ  :mon08:

ClumSy PenGuiN

• 2,706
รับทราบครับพี่เอก

ขอเวลาหารูปก่อน

แบงค์ไม่ค่อยชอบถ่ายรูปครับ

ถ่ายใหม่เร้ยครับแบงค์..ง่ายนิดเดียวเอง
กระทู้นี้จะทำให้เราสนิทกันมากขึ้นครับ
เวลาเราโพสคุยกันจะได้นึกหน้ากันออก
เผื่อเวลานัดส่งของกันจะได้หากันเจอง่ายๆ
ช่วยกันนะครับ....ทำให้สังคมของเราแนบแน่นขึ้นครับ
ผมเชื่อว่าต้องอมยิ้มบ้างแหละ เมื่อเปิดมาดูกระทู้นี้อะอย่างตัวผมคนนึงละ

ว่าอ่อ..ไอ้คนนี้ที่เราเคยซื้อของกันหน้าตาอย่างนี้เอง
ว่าอ่อ..ไอ้คนนี้เองชอบป่วนบอร์ด มาอำให้เราขำอยู่เสมอๆ
ว่าอ่อ..ไอ้คนนี้เองที่คอยตอบข้อสงสัยให้เรา เวลาเราอยากรู้สักเรื่อง
ว่าอ่อ..ไอ้คนนี้เองที่ไกล่เกลี่ยให้เราเวลาบอร์ดลุกเป็นไฟ

ช่วยๆกันนะครับ สิ่งดีๆเล็กๆน้อยๆแค่นี้ผมเชื่อว่าเรา(ทุกคน)ทำได้
.

ได้เลยครับพี่เอก

V6

• 1,913
  • ขอเป็นข้าฯรองพระบาททุกชาติไป
ผมไม่เห็นกะทู้นี้นะ

vee®awat

• 1,166
ผมไม่เห็นกะทู้นี้นะ
ไม่เนียนคับพี่วี :mon08:

nickvicpark

• Moderator
  • *
  • 3,293
  • คุณมีน้ำยาของคุณ ผมมีเครื่องขัดของผม ก็พอแล้ว
เห็นด้วยอย่างยิ่งเลย เอกยอดมาก  :mon03:
พี่ใส่มานานแล้ว รู้สึกจะใส่ไม่ถึง 10 คน
รณรงค์ให้ใส่รูปทุกคน ผมว่าลดปัญหาบาดหมางกันได้เยอะเลย (หรืออาจจะไม่ เพราะเจอโจทก์เก่า  :mon19:)และก็รับรองเรทติ้งกระฉูด จะมีแต่คนเข้ามาดูรูปสมาชิกเรา
เพราะเท่าที่เห็น หน้าตาดี ๆ กันทั้งนั้นเลย  :boy08:
 :mon10:
ปล. เห็นรูปเอกแล้วอมยิ้มเลย    :mon08:    สงสัยเอารูปสมัย freshly มาลง หน้าเนียนเชียว

@NoTe@

• 872
ลงรูปเสร็จแระ มีดีสุดแค่นี้อ่ะ :mon09:

FYFY

• รักรถพอๆกับแฟน
  • - = ผู้จัดการ = -
  • 741
เปลี่ยนให้แล้วค๊าบ

tawannazt

• - = เด็กล้างรถ = -
  • *
  • 70
เอาจริงเหรอครับเนี่ย...
แฮ่ อายจัง...

Panlan (แป้นแล้น)

• **
  • 141
  • pajerosport-thailand.com / pajerosportsociety.com
มาแล้วจ้า...แป้นแล้น ครับ
 :mon12:

JYn*

• 081-172-2870
  • 2,330
เดี๋ยวเปลี่ยนจ้าาพี่เอก
พอดีเร่นจากไอโฟน ใช้คอมเมื่อไหร่เปี่ยนเมื่อน้านนน

golf

• **
  • 104
ขอเอารูปเมื่อ 5 เดือนก่อนลงแล้วกันนะครับ  ช่วงนี้ปี 4 ทำ project นอนดึก กับ กินๆ  ปัจจุบันนี้เลยอืดๆหน่อย ฮ่าๆๆ :mon08: