You are Here:

มาร่วมรณรงค์ให้ใส่รูปตัวเองใน Avartar(รูปที่ใช้แสดงLogin Name)

ผู้เขียน (อ่าน 30089 ครั้ง)

Aek@9Goal Autobrite

• ส่วนหนึ่งของรายได้..ผมเอาไปช่วยเหลือผู้ประสพภัยในสังคมครับ!!!
  • Moderator
  • - = ผู้เชี่ยวชาญ = -
  • *
  • 2,758
  • อาสาฯมูลนิธิป่อเต็กตึ้งเขตชานธน นครปฐม008/ใต้4-57
อันนี้ผมลองคิดดูแบบเล่นๆนะเกี่ยวกับการใส่รูปAvartar ของสมาชิกเราเนืี่ย
มารณรงค์ให้ใส่รูปตัวเองจริงๆดีไหมครับ เพื่อให้สมาชิกจำหน้ากันได้ง่ายขึ้น
อย่างหนึ่งจะได้รู้รุ่นบ้างว่าใครรุ่นไหน อายุเท่าไร จะได้ไม่มาปีนเกลียวกัน
ดีไม่ดีอาจจะเจอเพื่อนๆกันในนี้อีกด้วยครับ และที่สำคัญเวลามามีทติ้งได้สนิทกันง่ายด้วย
ยังสามารถประจานสันดานตัวเองด้วยว่าไอ้หน้ายังงี้ชอบทำตัวเป็นเด็กๆ ชอบวีน
เวลาเราเดินทางไปไหนมาไหนเผื่อแวะคาร์แคร์สมาชิกจะได้คุ้นหน้าค่าตาด้วย
ส่วนรูปในAvartar ของเดิมเช่นบางคนเป็นการ์ตูน เป็นรถ เป็นโลโก้ ก็ให้ย้าย
เอาไปเป็นลายเซ็นด้านล่างแทน เพราะหลายๆเว็บตอนนี้เค้ารณรงค์แแบบนี้แล้วก็ดีขึ้นครับ
ได้ความสนิทชิดเชื้อกัยง่ายขึ้นนะผมว่า เราิจะได้คุย ได้ทักกันได้สนิทปากมากขึ้นด้วยนะ
บางคนทีไปเหวี่ยงกันในบอร์ดจะได้รู้จักกาละเทศะมากขึ้นด้วย ผมเห็นหลายกระทู้เหวี่ยงกลับ
ตอบโต้กันแบบว่าไม่รู้จักรุ่นกันสักเท่าไรครับ พี่ๆเห็นว่าไงบ้างครับ ขอซาวด์เสียงหน่อย

bestcom

• - = เด็กขัดเคลือบ = -
  • **
  • 106
เยี่ยมครับ  :mon17: แต่ต้องไปหากล้องถ่ายรูปก่อน :mon14:

Iczy

• สมาชิกถาวร
  • 2,004
ของผมก็เปลี่ยนเป็นรูปจริงแล้วนะ กว่าจะหามุมที่ถ่ายแล้วพอไปวัดไปวาได้นี่ ก็ใช้เวลานานอยู่  :mon01:

n@r2000

• - = ผู้จัดการ = -
  • 593
เอาด้วยคนครับ :boy08:

ลิงกัง

• - = เจ้าของร้าน = -
  • 802
 :boy13:หายากมากๆ เพราะเป็นแต่คนถ่าย ไม่เคยถ่ายตัวเองซะที

ลิงกัง

• 802
ทำไมคุณเอก เอารูปเมือ10ปีที่แล้วมาลงหล่ะครับ  :boy03:

• ส่วนหนึ่งของรายได้..ผมเอาไปช่วยเหลือผู้ประสพภัยในสังคมครับ!!!
  • Moderator
  • *
  • 2,758
  • อาสาฯมูลนิธิป่อเต็กตึ้งเขตชานธน นครปฐม008/ใต้4-57
ทำไมคุณเอก เอารูปเมือ10ปีที่แล้วมาลงหล่ะครับ  :boy03:
แหม๋ๆก็เวลาผมเจอพี่ทีไรก็เมาหน้าดำหน้าแดงทุกที
ตัวจริงๆก็แบบในรูปแหละแต่ถ่ายเมื่อก่อนเปิดคาร์แคร์เอง
คิดดูดิพี่ ผมดำได้ขนาดไหนอะ 555+ :mon09:

ลิงกัง

• 802
แหม๋ๆก็เวลาผมเจอพี่ทีไรก็เมสหน้าดำหน้าแดงทุกที
ตัวจริงๆก็แบบในรูปแหละแต่ถ่ายเมื่อก่อนเปิดคาร์แคร์เอง
คิดดูดิพี่ ผมดำได้ขนาดไหนอะ 555+ :mon09:
:mon08: ตัวจริงคุณเองหล่อครับ แต่เจอตอนดื่มทุกที แนะนำให้คุณเอกลดพุ้งนิดนะครับ

toey

• - = เด็กล้างรถ = -
  • *
  • 76
เอาจริงดิ เดี๋ยวไปค้นรูปเก่าๆดีกว่า

Monkydelufe

• TWCC Certified Trader
  • 564
เดวต้องไปหา มาลงซะบ้างแล้วสิ

ปล. พี่เอกหน้าเด็กกว่าที่คิดไว้ 55+

• Moderator
  • *
  • 2,758

ปล. พี่เอกหน้าเด็กกว่าที่คิดไว้ 55+
พี่มาดูสภาพตอนนี้ดิพี่ ทั้งแก่ อ้วน เตี้ย เหี้ย ดำ ครบเลยพี่ :mon14:

leksilenzer

• เศษแก้วมันบาดคน..คำพูดของเศษคนมันบาดใจ
  • 1,047
  • สูงมากระวังตกเจ็บ!!
จัดให้ครับพี่เอก

djack

• - = เด็กล้างรถ = -
  • *
  • 88

BimmerS3

• - = เด็กขัดเคลือบ = -
  • **
  • 234
  • ไม่มีใครรัก และดูแลรถเราได้ดีไปกว่าตัวเราเอง
จัดให้ด้วยคนคร้าบ

radion_series1

• เราจะรู้จักคนๆนั้นได้จากการกระทำของเขา
  • 1,227
เห็นด้วยเป็นอย่างมาก เดี๋ยวหารูปก่อนเน้อ :mon18:

godhandbb

• 1,310

^
^
 :boy12:

Monkydelufe

• 564

พี่มาดูสภาพตอนนี้ดิพี่ ทั้งแก่ อ้วน เตี้ย เหี้ย ดำ ครบเลยพี่ :mon14:
โหเรียกผมซะพี่เลย ผมเด็กกว่าตั้ง10ปี นะ 55+

radion_series1

• เราจะรู้จักคนๆนั้นได้จากการกระทำของเขา
  • 1,227

zaugustra

• 784
ลงแล้วนะจ๊า... :boy09:

BigBank

• 520
ลงรูปจริงแต่แรกเลยครับ
แต่เป็นรูปอดูด เอ้ยอดีต
รูปปัจจุบันไม่สามารถทำใจเอาลงได้ครับ :mon02: