You are Here:

+++ สวัสดีครับ อยากรู้จักกับทุกคนในเวบเลย รบกวนรายงานตัวกันหน่อยน๊า +++

ผู้เขียน (อ่าน 80241 ครั้ง)

siamwax

• Administrator
  • - = ผู้เชี่ยวชาญ = -
  • *
  • 1,045
  • เกิด แก่ เจ็บ ตาย เรื่องธรรมดา
ผมชื่อแจ๊ค อายุ 16 เรียนที่โรงเรียนมงฟอร์ต เชียงใหม่คับ
พึ่งได้รถมา 3 วันเอง ฝากเนื้อ ฝากตัว ฝากหัวใจ แต่ไม่ฝากตัง กับพี่ๆ ในคลับด้วยนะคับ
ชื่อเหมือนผมเลยครับ แต่ผมใกล้17แว้ว อิอิ -*-

นายแว่น

• - = เด็กขัดเคลือบ = -
  • **
  • 114
ยังไม่มี รถให้ขับเลย   ท่านบอกว่าเดียวสอน ให้ :boy11: :boy11: :boy11: :boy11:  ไม่รู้ตอนไหน เศร้า  :boy11: :boy11:

J32Club in White

• - = เด็กรับรถ = -

• 16
เด็กกันจัง ไม่กล้าเผยตัวเลยนี่ ใช้ nissan j32 ครับ

either

• 30

อายุ 27 คับ  (ทำไมแต่ละคนเด็กๆ กันทั้งนั้นเลย  :boy05:)

รถที่ใช้ Toyota Starlet  กับ Chevrolet Captiva ของแม่ครับ

AKEEMVV944

• - = เด็กล้างรถ = -
  • *
  • 80
  • Love Volvo but use Honda.
ผมชื่อแจ๊ค อายุ 16 เรียนที่โรงเรียนมงฟอร์ต เชียงใหม่คับ
พึ่งได้รถมา 3 วันเอง ฝากเนื้อ ฝากตัว ฝากหัวใจ แต่ไม่ฝากตัง กับพี่ๆ ในคลับด้วยนะคับ

ว๊ากก ๆ ๆๆ เจอรุ่นน้อง ผมก็ มงฟอร์ต เหมือนกันครับ
ผมเพิ่งจบเอง จบปีการศึกษา 2551

คงขึ้น ม.4 สินะครับ
ได้เรียนกับครูป้ามั้ยครับ อิอิ ครูป้าใจดีมั้ยเอ่ย?

ฝากทักทาย ม.บ๊วย ด้วยนะครับ

summer อย่าหลีสาวมาก เดี๋ยวคะแนนตกไม่รู้ตัว

ncp91

• 2

มีแต่เด็กๆทั้งนั้นเลย
รู้สึกว่าตัวเองแก่ไปเลย

ชื่อ ขอสงวนนาม
อายุ เป็นเพียงตัวเลข  :boy08:

รถ Yaris (น้องฟ้าใส) กับ Optra (เมฆสีทอง)

ยินดีที่ได้รู้จักคุณคนครับ
 :mon18:

i3ig

• 23

อายุ 27 คับ  (ทำไมแต่ละคนเด็กๆ กันทั้งนั้นเลย  :boy05:)

รถที่ใช้ Toyota Starlet  กับ Chevrolet Captiva ของแม่ครับ

ใช่ เต้ ที่ลงขายของใน www.newjazzclub.com ป่าวคับ? :mon12:
เพิ่งจะรู้ว่า อายุเท่าผมเลยนะนี่.. เดี๋ยวเร็วๆ นี้ คงได้สอยขายึดป้ายทะเบียนอีกอันนึงแน่ๆ

แนะนำตัวคับ  :mon02:
ชื่อ บิ๊ก อายุเท่าเต้ อยู่ กทม.. ป่าน ชักชวนเข้า TWCC
สังกัดเดิม www.newjazzclub.com หมายเลข NJC038
สังกัดใหม่ www.newjazz-mania.com หมายเลข NJM003
ขับรถอะไร คงไม่ต้องบอก  :mon17:

tee-teana

• 21
ชื่อ ที นะคร้าบ
มาจากไหน ก้อไม่รู้ แต่ที่รู้ มีคนลากมาคร้าบ
รถก้อไม่มีให้ขับ แต่อาศัยคนข้างบ้านมาทำงาน คร้าบ  :boy02:

m " O " d @ L ! T y

• **
  • 139

อายุ 16 ครับ

เกิด2536

เพื่อนเยอะเหมือนกันแหะ :mon18: :mon18:

Reflector - แจน

• 081-451-5556
  • TWCC Certified Trader
  • 1,306
Im Zaino Lover aswell
Webmaster knows me well ( online) :P

siamwax

• Administrator
  • *
  • 1,045
  • เกิด แก่ เจ็บ ตาย เรื่องธรรมดา
Hi there~
Im Zaino Lover aswell
Webmaster knows me well ( online) :P
็สวัสดีครับ
ขอบคุณมากครับที่มาเยี่ยมเยียนกันถึงที่นี่

Nuttokung

• สมาชิกถาวร

• 38
ชื่อ นัท ครับ อายุ 17 ปี ศึกษาอยู่ที่สวนกุหลาบ พระนคร
มีรถ 2 คันครับ อาจจะไม่ค่อยหรู แต่ก็ชอบความเงาครับ
Isuzu D-MAX Hi-Lander สีดำลูไซท์ ปี 06 กับ Toyota Corolla KE70 2Dr สีเหลือง ปี 89 คร้าบ :mon08:

OopoundoO

• 13
ดีครับ........ผมสตางค์งัฟ

มีสุดหล่อไปโพสไว้

ในSpacewagon Club เลยตามมาหาความรู้ครับ อิอิ

:boy08:
ฮ่า ฮ่า ฮ่า ไปโพสในนั้น หน้าแตก ดังเพล้ง อย่างรุนแรงเลยละคับ เหอๆๆ

5555 แต่ก็ได้ผลนะ

doglandพี่ต้น

• 8
สวัสดีครับพี่ชื่อต้น อายุ42ปีเป็นพี่หรือน้าก็ได้
ใช้รถ isuzu honda toyota กระบะ มอไซร์ เก๋ง ช่วงมีตังค์เข้าคาแคร์ ตอนจนก็ล้างเอง
ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนนะครับ...

amajoo

• **
  • 194
ชื่อรัตน์ ครับ 35 ขวบแล้ว
ใช้ฮอนด้าแจสแดง ครับ
เป็นสมาชิกด้วยคนนะครับ :boy08:

JIRATH

• สมาชิกถาวร
  • - = เจ้าของร้าน = -
  • 892
ชื่ออิงคร้าบบ อายุอานาม  14  :boy19:   

ขับ Mazda Cx-9 ของพ่ออ :boy15:

chok66

• 45
สวัสดีครับ  โชค ครับ

march

• 081-8377754
  • TWCC Certified Trader
  • - = เจ้าของร้าน = -
  • 969
  • Gtechniq Thailand
    • Gtechniq Thailand
สวัสดีครับ มาร์ชครับ
ใช้ toyota wish ครับ

firework

• 18
  • ยังไม่ได้รับรายงาน
    • My Exteen
ซันครับผม
อายุ16
ขับ Nissan Sunny NEO <---- กำลังจะกลายเป็น Mz3 อิอิ

เด็กกันจัง ไม่กล้าเผยตัวเลยนี่ ใช้ nissan j32 ครับ
เอารถมาให้ยืมขับ ณ บัดนาวเลยครับ 555+

อยากขับมั่งจัง Teana ตัวใหม่นี่น่าสนมากมายเลย

สวัสดีครับ  โชค ครับ
ใช่พี่โชคเดียวกับที่ Lancer-Club รึเปล่าครับ?

- B a n K -

• 36
ชื่อแบงค์ครับ อายุ 23

ใช้รถ Bmw E46 บอร์น กับ Vigo 4x4 สีดำ คร๊าบบบ