You are Here:

+++ สวัสดีครับ อยากรู้จักกับทุกคนในเวบเลย รบกวนรายงานตัวกันหน่อยน๊า +++

ผู้เขียน (อ่าน 79412 ครั้ง)

VIP_NEO

• - = เด็กรับรถ = -

• 6
สวัสดีครับ  ผมชื่อปั๊มครับ  ใช้ซันนี่ นีโอ สีทอง 1.8 ครับ  บ้านอยู่ชุมพรครับ

ป...ป่าน Love U

• ตำรวจมักจะมาหลังสุด
  • Administrator
  • - = ผู้เชี่ยวชาญ = -
  • *
  • 1,513
  • You'll Never Walk AGAIN
    • Thai Washer Car Club
คือจะแนะนำตัวอะไร ยังไงก็ได้ ผมเริ่มก่อนนะคับ

ผมชื่อ : ป่าน
อาชีพ : นักศึกษา (ม.เกษตรศาสตร์ ศรีราชา)
                   แม่ทำผ้าม่านนะคับ อิอิ
อีเมล์ : st_extreme_nd[at]msn.com
รถยนต์ : ISUZU D-Max 2.5 Di, ISUZU MU7, Yamaha Fino
จังหวัด : ชลบุรี

uninstall

• - = เด็กขัดเคลือบ = -
  • **
  • 103
สวัดดีคับ ผม เนมคับ ขับ TIIDA 1.8 สีดําคับ ฝากเนื้อ หัวใจ ตับ ไต ไส้ พุง ด้วยนะคับ  :mon05:

blackjazz

• 4
  • €..ก้อแค่ L15a เดิมๆ..€
หวัดดีครับ ผมตั้ม ครับ บ้านอยู่ อุดรฯ ตอนนี้ใช้  Honda Jazz สีดำอยู่ครับ ...อิอิอิ :mon08:

OopoundoO

• 13
ดีครับ........ผมสตางค์งัฟ

มีสุดหล่อไปโพสไว้

ในSpacewagon Club เลยตามมาหาความรู้ครับ อิอิ

:boy08:

ป...ป่าน Love U

• ตำรวจมักจะมาหลังสุด
  • *
  • 1,513
  • You'll Never Walk AGAIN
    • Thai Washer Car Club
ดีครับ........ผมสตางค์งัฟ

มีสุดหล่อไปโพสไว้

ในSpacewagon Club เลยตามมาหาความรู้ครับ อิอิ

:boy08:
ฮ่า ฮ่า ฮ่า ไปโพสในนั้น หน้าแตก ดังเพล้ง อย่างรุนแรงเลยละคับ เหอๆๆ

Yoshio

• *
  • 233
อายุ 15 ปี

เด็กที่สุดแน่เลย :boy08:

นายแว่น

• **
  • 114

อายุ15

หัดขับ  BENZ  E280 w124  งับๆๆ  เพื่อจะได้ สืบทอด   :mon02: :mon02:

P R E M

• 32
อายุ 15 เหมียนกัน  :mon17: (ดีๆ มีเพื่อนเยอะ)
ยังไม่มีใบขับขี่คับ งานอดิเรก ขโมยรถที่บ้านไปขับเล่นครับ  :mon08:

PTT

• 32
ชื่อทีครับ ทำงานPTT
ขับD-Max

ya-ku-za

• 39
โหย ทำไมในนี้เด็กเยอะจัง หลายคนรุ่น ลูกผมทั้งนั้นเลย

ผมอายุ 41 ปีครับ... แก่มากๆ

สมัยผมอายุ 15 ยังล้างรถไม่เป็นเลย (ไม่มีรถให้ล้าง)

siamwax

• *
  • 1,045
  • เกิด แก่ เจ็บ ตาย เรื่องธรรมดา
ชื่อแจ๊คครับ อายุ จะบอกไปทำไมกัน เดี๋ยวปีหน้าก็ต้องมาแก้อีก 55555

เกิด 2535ครับ

ใช้Teana 230JSของพ่ออยู่ ตอนนี้ แห่ะๆ

PTT

• 32
มาดูอีกรอบ เด็กเยอะจริงๆแฮะ ของผมยังไม่แก่เท่าไร วัยกำลังร้อนแรง 28  :mon02:

mycarsocute

• 32

อายุ 23 ปี ขับ Toyota Vios 1.5 s, Fortuner 2.7 V vvt-i

job03

• 24
อายุ 18 ปี
เรียน วิทยาการคอมพิวเตอร์ มหาวิทยาลัยขอนแก่น ครับ
มาจาก Newviosclub ครับ
E-mail :job_civic@hotmail.com

รถที่ใช้ Newvios,Newcivic

khun nann

• 15
มีแต่หนุ่มๆสาวๆทั้งนั้นเลย

:boy02: รู้สึกเหมือนเป็นป้าแก่

AKEEMVV944

• - = เด็กล้างรถ = -
  • *
  • 80
  • Love Volvo but use Honda.
ชื่อ....เปลี่ยนใจไม่บอกดีกว่าครับ
อายุ 18 ปีคับ เกิดปี 2534

เดี๋ยวจะขึ้นปี 1 ที่ มช. ครับ

SignifeR

• *
  • 51
    • IGGY BOOKS
เด็กๆทั้งนั้นเลย สงสัยเข้ามาศึกษาการดูแลรถไว้ก่อน ไว้ป่ะป๋าใจอ่อนให้รถ ป๋าคงภูมิใจที่ลูกดูแลรถเป็น....ที่พูดมานี่ตัวผมเองนะ เป็นแบบนั้นจริงๆ ก่อนได้รถพ่อสอนให้ดูแลล้างรถเคลือบสีรถก่อนเลย

เริ่มหัดขับรถก็ราวๆ 15-16 นี่แหละ ชนรอบแรกก็ตอนนั้นเลย...พ่อต้องมาเคลียร์อีกเพราะไม่มีใบขับขี่ เตือนน้องๆทั้งหลายนะครับ ถ้าจะออกถนนก็คิดดีๆ เกิดไรขึ้นมานอกจากประกันจะไม่จ่ายแล้ว
ยังซวยโดนพ่อด่าด้วย ระวังมากๆ สำหรับน้องๆที่ยังไม่ได้ใบขับขี่

ลืมเลย... ชื่ออาร์ต อายุ 29 แล้วครับ ม้าศึกประจำกาย ถ้าวิ่งในเมือง Nissan Tiida 5D สีดำ ถ้าออกต่างจังหวัดหรือหนีเมียเที่ยว..... Saab 900Draken 2D สีบรอนท์เงิน
หน้าที่การงาน ทำอพาร์ทเม้นต์ ให้นักศึกษา(หญิง)เช่า ถ้าหน้าตาดีลดพิเศษ...

MANGKAPOON

• 3
ณัฐธีร์   ขายโตโยต้าคับ.....แอบตามน้องป่านมา :mon18:
mangkapoon_1[at]hotmail.com

JohnnieWalker

• *
  • 89
  • professional detailing....?
ผมชื่อแจ๊ค อายุ 16 เรียนที่โรงเรียนมงฟอร์ต เชียงใหม่คับ
พึ่งได้รถมา 3 วันเอง ฝากเนื้อ ฝากตัว ฝากหัวใจ แต่ไม่ฝากตัง กับพี่ๆ ในคลับด้วยนะคับ