You are Here:

-:- แนะนำสถานที่การจัด Meeting ครั้งแรก ให้กับบอร์ดหน่อยนะครับ -:-

ผู้เขียน (อ่าน 6562 ครั้ง)

ป...ป่าน Love U

• ตำรวจมักจะมาหลังสุด
  • Administrator
  • - = ผู้เชี่ยวชาญ = -
  • *
  • 1,513
  • You'll Never Walk AGAIN
    • Thai Washer Car Club
จากกระทู้ -:- ผมอยากจะจัด Meeting สักกลางๆ - ปลายๆ ตุลา พี่ๆ ว่ายังไงดีครับ -:-
ผมจะขออนุญาติ ในการกำหนดวันเลย ให้เป็นวันที่ 25 ตุลาคม 2552

เนื่องจากเป็นวันอาทิย์ พี่ๆ หลายๆ คนอาจจะเป็นวันหยุด
และอีกอย่าง วันที่ 25 ตุลา น้องๆ ที่เรียนอยู่น่าจะยังไม่เปิดเทอม กัน
ผมเลยคิดว่าน่าจะเหมาะสมดี... แต่ยังไง ลองเสนอวันอื่นมาได้นะครับ

ส่วนเรื่องสถานที่ ผมอยากจะให้พี่ๆ หลายๆคนลองเสนอมากันเลยครับ ว่าจะจัดที่ไหนดี
แล้วจะเริ่มสักกี่โมง และ เลิกงานสักกี่โมงดี

ยังไงรบกวน พี่ๆ ช่วยกันออกความเห็นกันหน่อยนะครับ
   ลำดับ   
            ชื่อร้าน           
            สถานที่           
            เสนอโดย           
1.
Perfect shineตรงข้าม SCB Park6677
2.
Moo Playboyซ. เอกชัย 132Ingcoco
3.
Wash @ Hereซ. รัชดาภิเษก 62uninstall
4.
Uni Washซ. สุขสวัสดิ์ 41washira

siamwax

• *
  • 1,045
  • เกิด แก่ เจ็บ ตาย เรื่องธรรมดา
23กลับจากค่ายอาสา 25ไปมีตติ้ง 26 เปิดเทอม ฟิตจริงๆ 55555 :mon03: :mon03:

silent of the lamp

• - = หัวหน้าฝ่าย = -
  • 479
23กลับจากค่ายอาสา 25ไปมีตติ้ง 26 เปิดเทอม ฟิตจริงๆ 55555 :mon03: :mon03:

ตารางเวลา อัดขนาดนั้นเลยเหรอครับท่าน ฮ่าๆๆๆ  :mon08:

JIRATH

• สมาชิกถาวร
  • - = เจ้าของร้าน = -
  • 892
อยากปายย :boy16:

wolfdale

• - = เด็กรับรถ = -

• 39
ถ้าไม่ติดงาน ไปแน่นอนครับ  :mon12:

Yoshio

• - = เด็กขัดเคลือบ = -
  • *
  • 233
แจคเปิดเทอม 26 หรอวะ

siamwax

• *
  • 1,045
  • เกิด แก่ เจ็บ ตาย เรื่องธรรมดา
แจคเปิดเทอม 26 หรอวะ
อืมครับ เปิด26ครับ

Overdrive

• TWCC Certified Trader
  • 439
ร้านพี่โจ ก็ได้ครับ สบายๆ :boy18:

Ingcoco

• Trainer คาร์แคร์ มืออาชีพ
  • TWCC Certified Trader
  • 2,312
  • ฝึกสอนงานคาร์แคร์ ประสบการณ์ 12 ปี ไม่มีขาดทุน
ร้านของ  Moo playboy

ตรง  ซอย เอกชัย132

ก้อดีนะ  กว้างดี

:mon17:

0019

• **
  • 212
ไม่มีที่แนะนำ แต่ถ้ามาตรง เอกชัย132 ก็โอเค ใกล้บ้าน เคยไปแล้วครั้งนึง   :boy09:

aea-ideas

• - = เด็กล้างรถ = -
  • *
  • 57
ยังไงก็ได้ครับ ไปหมด แวะเวียนไปหาพี่น้องที่มีร้านกันก็ดีครับ เหทือนพาทัวร์เลย ชอบๆ :mon03:

silent of the lamp

• 479
ยังไงก็ได้ครับ ไปหมด แวะเวียนไปหาพี่น้องที่มีร้านกันก็ดีครับ เหทือนพาทัวร์เลย ชอบๆ :mon03:

ผมว่าก็ดีเหมือนกันนะครับคุณเอ๋ แต่ถ้าให้ดี ผมว่ามิตติ้งแต่ละที ใช้แบบเวียนไปเรื่อยๆก็ดีนะครับ
ถือว่าเป็นการพบปะสังสรรค์กันไปในตัวระหว่างร้าน ก็ดีเหมือนกัน เพราะเท่าที่ดูตอนนี้กระแส
ในการดูแลรักษาสีรถมาแรงดีครับ สังเกตุเอาจากรถที่วิ่งไปวิ่งมา

ผ่านหูผ่านตามา อย่างน้อยๆ สิบคัน มันต้องมีแวววาว สองถึงสามคัน ผมถือว่าเยอะเลยทีเดียว

:mon17:

uninstall

• **
  • 103
ลองดูที่นี่มั้ยคับ

http://www.washathere.com/index.html

washira

• skilled with a rotary can produce perfection
  • สมาชิกถาวร
  • 1,297
  • vip-autoshop.com 084-6075777
    • V.I.P.autoshop pro detailing
ผมเสนอร้าน Uni Wash ปากซอยสุขสวัสดิ์ 41 จัดมิตติ้ง VIP ไปหลายคัร้งแล้ว น่าจะรองรับการมิตติ้งได้ครับ

ถ้าสนใจจะเป็นธุระติดต่อให้ได้ครับ

firework

• 18
  • ยังไม่ได้รับรายงาน
    • My Exteen
Uni Wash อีกเสียงครับผม

romanticboyz

• 8
ชอบ    Wash @ Here   ซ. รัชดาภิเษก 62 ไปมาหลายครั้งละชอบมากๆ แต่ถ้าจัดที่นี่ผมว่าดูปริมาณคนเราอีกทีครับ กลัวที่จอดไม่พอ^^