You are Here:

ติดต่อซื้อของไม่ใด้เลย ทำอย่างไรครับ

ผู้เขียน (อ่าน 2024 ครั้ง)

renew

• - = เด็กขัดเคลือบ = -
  • **
  • 125
ผมสนใจสินค้าตัวนึงจากหน้านี้
   http://www.thaiwashercarclub.com/forum/index.php?topic=30433.0
 1.ส่ง PM
 2.โพสต์ที่หน้ากระทู้
 3.โทรไป 4-5 ครั้ง
    ""TWCC Certified Trader"" นี่หมายถึงอะไรครับ?

Re: ติดต่อซื้อของไม่ใด้เลย ทำอย่างไรครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2013, 08:40:53 »

maipoo

• TWCC Certified Trader
  • - = ผู้เชี่ยวชาญ = -
  • 2,153
  • รถสีบรอนซ์เงิน ให้สวยอย่างรถสีดำเป็นไปได้ยาก
ผมสนใจสินค้าตัวนึงจากหน้านี้
   http://www.thaiwashercarclub.com/forum/index.php?topic=30433.0
 1.ส่ง PM
 2.โพสต์ที่หน้ากระทู้
 3.โทรไป 4-5 ครั้ง
    ""TWCC Certified Trader"" นี่หมายถึงอะไรครับ?

คงต้องรอคุณติ๊ก ติดต่อกลับครับ
หรือไม่ก็อาจต้องหาจากแหล่งอื่นแทน

TWCC Certified Trader = น่าจะเป็นผู้ค้าครับ

Re: ติดต่อซื้อของไม่ใด้เลย ทำอย่างไรครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2013, 08:53:46 »

mrjenova

• - = เด็กล้างรถ = -
  • *
  • 75
TWCC Certified Trader คือ การรับรองว่าผู้ค้านี้มีตัวตนอยู่จริง และได้ส่งเอกสารมายืนยันกับทางเวปแห่งนี้ เพื่อเป็นหลักฐานครับ   :mon01:

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2013, 09:25:45 »

Chang Noi

• สมาชิกถาวร
  • - = ผู้จัดการ = -
  • 533
ผมเคยซื้อกับคุณติ๊กนะครับ ไม่มีปัญหาใดๆ
เข้าใจว่า แกคงยุ่งๆ อยู่ครับ รอคุณติ๊กติดต่อกลับแล้วกันครับ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2013, 10:37:03 »

renew

• **
  • 125
ทางเว็ปอาจไม่ต้องมีผลกระทบใดๆในเรื่องนี้
   แต่ผมมองว่า น่าจะมีการจัดการบ้างในบางสิ่งที่
อาจก่อให้เกิด ความเข้าใจผิด หรือบรรยากาศที่ไม่ดีในเว็บ   
  คนค้าขายย่อมใด้กำไร เเต่ต้องรับผิดชอบอย่างไร ต่อหน้าที่นี้
   พ่อค้า แม่ค้าบางท่าน ไม่อยู่ ก็บอกกันที่หัวกระทู้
เป็นสิ่งที่ดีครับ ขอสรรเสริญ

ปล.ผมติดต่อไปเป็นอาทิตย์แล้วครับ บางท่านก็
         บอกว่าเป็นเดือน

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2013, 12:25:12 »

tim

• - = หัวหน้าฝ่าย = -
  • 346
ลองพยายามติดต่อไปใหม่ครับ โดยปกติวันเดียวก็เรียบร้อย ผมเคยติดต่อซื้อกันอยู่ก็รวดเร็วดีครับ สงสัยแม่ค้าอาจไม่สะดวกเลยขาดการติดตามครับ ถ้าติดต่อไม่ได้จริงๆ ลองหาร้านใหม่ครับ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2013, 14:09:42 »

twc2000

• - = เด็กล้างรถ = -
  • *
  • 81
เคยติดต่อซึ้อกับคุณติ๊กก็ไม่มีปัญหาครับ
บริการก็รับผิดชอบดี ส่งของขาดก็รีบส่งตามให้เลย
ทางร้านน่าจะมีเหตุขัดข้องบางอย่างช่วงนี้

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2013, 20:44:59 »

renew

• **
  • 125
เเม่ค้ามาแล้วครับ สั่งของแล้ว คงไม่ติดขัดอะไรอีก

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2013, 21:30:23 »

Spider

• รับสอน การขัด การใช้เครื่อง ฟรี!!!
  • Moderator
  • *
  • 2,270
  • Line ID : tanathat55
จะกินอาหารให้อร่อย ต้องใจเย็นๆ  :mon01:
ติดต่อได้แล้ว สั่งของแล้ว อีกไม่นานได้ของไปใช้งานแน่นอน ยินดีด้วยครับ  :mon05: :mon05: :mon05:

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2013, 07:33:13 »

renew

• **
  • 125
ของที่พี่โด่งส่งมา(UDS)  ลองลงที่กระจกข้าง มีริมพลาสติกดำเป็นขอบ
  ผลที่ออกมา เมทัลลิก เด่น สวย เข้ม มากๆครับ
  พลาสติกริมสีดำ ฉ่ำเงา มากๆครับ
วันอาทิตย์นี้จะลงเต็มคัน คงสวยสมใจครับ :mon03:
   ขอบคุณพีโด่งมากครับ
ปล.รถสีน้ำตาล crv2013

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2013, 08:45:18 »

maipoo

• TWCC Certified Trader
  • 2,153
  • รถสีบรอนซ์เงิน ให้สวยอย่างรถสีดำเป็นไปได้ยาก
ยินดีด้วยครับ ที่ได้ของที่ตามหา
รอชมผลงานเต็มๆตัว CRV สีน้ำตาลงานคงสวยมากสำหรับ AG ทั้ง 2 ตัว

แค่ SRP ตัวเดียวก็สวยแล้ว