You are Here:

ขออนุญาติแนะร้านGapcarwash Detail Center บางใหญ่ นนทบุรี สักนิดนะครับ

ผู้เขียน (อ่าน 77341 ครั้ง)

Tatong

• "ดูแลรถของท่าน เหมือนรถของเราเอง"
  • - = หัวหน้าฝ่าย = -
  • 324
  • Gapcarwash Detail Center บางใหญ่
    • Gapcarwash detail center
บริการล้างสี-ดูดฝุ่น แว๊กเงาสีรถยนต์ , บริการขัดเคลือบดูแลรักษาสีรถยนต์ แก้ปัญหาสีรถเป็นคราบหมอง ขัดลบรอยเคลือบสีรถยนต์
ขจัดคราบยางมะตอย ยางไม้ ขี้นก หรือครายไคลต่างๆ, บริการฟอกเบาะผ้า เบาะหนัง กำมะหยี่ ฟอกพรมพื้นภายในรถยนต์
(แบบรื้อรถทั้งคันเพื่อถอดพรมพื้นมาซัก) บริการ ทำความสะอาดพรมเพดานหลังคารถ แผงคอลโซลและแผงประตู
ทำความสะอาดภายในรถยนต์ทั้งคัน แก้กลิ่นเหม็นอับในรถยนต์ ,รับหุ้มเบาะสำหรับรถยนต์ ทุกรุ่น ทุกยี่ห้อ,
บริการล้างห้องเครื่องให้เงางาม สะอาดเสมือนรถใหม่ สามารถล้างได้ทุกแบบทุกยี่ห้อน่ะครับ รถติดแก๊ส LPG หรือ CNG
(ด้วยช่างผู้ชำนาญงาน ประสบการณ์กว่า 20 ปี มั่นใจได้เลยครับว่าไม่มีปัญหาแน่นอน)
บริการล้างแอร์แบบถอดตู้ เพื่อทำความสะอาด และฆ่าเชื้อโรคในระบบแอร์รถยนต์ งานดีราคาไม่แพงอย่างที่คิด

บริการล้างสี-ดูดฝุ่น washing program
-ล้างสีด้วยโฟม เริ่มต้นที่ 100 บาท
-ล้างสีด้วยโฟม-ดูดฝุ่น เริ่มต้นที่ 120 บาท
**ราคาค่าบริการล้างรถตามขนาดไซส์รถยนต์
-บริการล้างสี-ดูดฝุ่น ลงแว๊กเงาEagle one As-U-Dryช่วยลดการจับของคราบสกปรกและฝุ่น ละอองเพิ่มความเงางาม  เริ่มต้นที่ 200 บาท
-บริการล้างสี-ดูดฝุ่น ลงแว๊กเงา3M เพื่อความเงาฉ่ำของสีรถ ป้องกันรอยนิ้วมือและฝุ่น เริ่มต้นที่ 300 บาท
เพราะความลื่นของตัวน้ำยา ทำให้ฝุ่นเกาะได้ยาก
**ราคาค่าบริการล้างรถตามขนาดไซส์รถยนต์

สนใจดูรายละเอียดและผลงานของเราได้ทางเว็บhttp://www.gapcarwash.com/

โปรแกรมล้างสี-ดูดฝุ่น เคลือบสี
-ล้างสีดูดฝุ่น+เคลือบสีน้ำยา Eagle one เริ่มต้นที่ 1,100 บาท
-ล้างสีดูดฝุ่น+เคลือบสีน้ำยา 3 M เริ่มต้นที่ 1,200 บาท

โปรแกรมล้างสี-ดูดฝุ่น ขัดเคลือบดูแลรักษาสีรถยนต์ Polish & coating system

-ล้างสีดูดฝุ่น-ขัดสี-เคลือบสีน้ำยาPhoenix เริ่มต้นที่ 1,500 บาท
-ล้างสีดูดฝุ่น+ขัดสี+เคลือบสีน้ำยา 3 M เริ่มต้นที่ 1,500 บาท

โปรแกรมพื้นฟูสภาพสีผิวรถยนตร์ ( ขัดชักเงา หรือ Wet Look)  เพื่อให้สีรถยนต์เกิดความเงางามอย่างล้ำลึก 

การขัดแบบ Wet Look คือการขัดลบรอยบางๆ ขัดปรับสภาพผิวและชักเงา ซึ่งมักใช้กับรถที่มีสภาพสีหมองจากการใช้งานทั่วไป มีริ้วรอยบางๆ ไม่ลึกมากนัก เพื่อลบรอยบางๆ และฟื้นฟูสีที่หมองให้กลับมาสดใส ให้กลับมาเงางามดังเดิม เหมาะสำหรับรถยนต์ที่ผ่านการใช้งานมานานโดยปราศจากการเคลือบสีรถยนต์ ทำให้มีคราบสกปรกสะสมและเกาะอยู่ตามผิวสีรถยนต์ ทำให้สีรถหมองไม่เงางาม  ปัญหาคราบน้ำ คราบมูลนก  คราบฝังแน่น ละอองสีต่างๆ คราบยางไม้ที่อาจติดอยู่ที่พื้นผิวสีรถจากการใช้งานตามปกติ ซึ่งสิ่งสกปรกเหล่านี้อาจไม่สามารถทำความสะอาดได้ด้วยการล้างเพียงอย่างเดียว (บริการนี้ใช้เวลาประมาณ 1-3 ชั่วโมง)
-ราคาเริ่มต้นที่ 2,000 บาท หมายเหตุ ราคาค่าบริการขึ้นอยู่กับขนาดไซส์ของรถยนต์ S M L XL

บริการฟอกเบาะ พรม รถยนต์ Cleaner car interior
-ซักทำความสะอาดเบาะผ้าหรือกำมะหยี่/เบาะหนัง ถอดซักทั้งคัน
-ราคาเริ่มต้นที่2,000บาท ( ตามสภาพหน้างานว่ามากหรือน้อยและขนาดรถ
-แต่ถ้าซักเบาะแบบแยกเป็นตัว ราคาเริ่มต้น ที่ 500 บาท ( ตามสภาพหน้างานว่ามากหรือน้อย )

บริการทำความสะอาด พรมพื้น(ถอดซักข้างนอกรถ) Carpet Cleaning
-ซักทำความสะอาด พรมพื้น ราคาเริ่มต้นที่ 1,500 บาท ( ตามสภาพหน้างานว่ามากหรือน้อยและขึ้นอยู่กับขนาดของรถ )

บริการทำความสะอาดแผงประตูรถยนต์ Door Panel Care
-ซักทำความสะอาด พรมพื้น ราคาเริ่มต้นที่ 200 บาท ต่อ 1 บาน

บริการทำความสะอาดพรมเพดานรถยนต์ Car ceiling cleaner
-ซักทำความสะอาดพรมหลังคา ราคาเริ่มต้นที่ 900 บาท ( ตามสภาพหน้างานว่ามากหรือน้อย )

บริการทำความสะอาดภายในห้องโดยสาร Full Interior Detailing
-บริการทำความสะอาดภายในรถทั้งคัน อาทิ (ฟอกเบาะ พรม แผงข้างประตู ผ้าบุหลังคา คอนโซล เกียร์ ฯลฯ)
( ตามสภาพหน้างานว่ามากหรือน้อยและขึ้นอยู่กับขนาดของรถ ) ราคากรุณาสอบถาม

มื่อน้ำเข้ารถ เราควรทำอย่างไร...?
น้ำเข้ารถ ลุยน้ำท่วม รถจอดแช่น้ำ แนะนำว่าถอดรื้อพรมรถทั้งชั้นบนชั้นล่างออกมาซัก ซับน้ำตรงพื้นตัวถังให้แห้ง(ที่เป็นเหล็กและรอยหยักหรือซอกต่างๆของพื้นรถ) น่าจะเป็นวิธีที่ดีที่สุด เพราะรถที่ลุยน้ำท่วม พรมที่แช่น้ำมานั้นอาจมีน้ำขังตามซอกต่างของพื้นรถ ถ้าไม่ได้ถอดมาซักทำความสะอาด ตากแดดให้สนิท อาจเกิดเชื้อรา แลกลิ่นที่ไม่พึ่งประสงค์ได้ เพราะด้านล่างข้างใต้พรมนั้น จะเป็นแผ่นใยซับเสียง บางรุ่นจะเป็นคล้ายๆ ผ้าห่ม บางรุ่นจะเป็นฟองน้ำ ซึ่งพวกนี้จะแห้งยากมาก อาจทำให้เกิดปัญหาอื่นๆตามมาเช่น สนิม, กลิ่นเหม็น, เชื้อรา และปัญหาอื่นๆ ได้ซึ่งอาจทำให้เกิดความสูญเสียต่อทั้งรถและสูญเสียเงิน

ลูกค้าที่สนใจที่จะนำรถมาใช้บริการที่ร้าน Gapcarwash Detail Center สามารถนำรถเข้ามาที่ร้านได้เลยครับโดยไม่ต้องจองคิวล่วงหน้า หรือโทรสอบถามเพื่อแจ้งรายละเอียดให้เราทราบก่อนเข้ามาใช้บริการสัก 1-2 ชั่วโมง เพื่อความสะดวกในการบริการ

สำหรับลูกค้าท่านใดที่สนใจใช้บริการฟอกเบาะพรมรถยนต์นั้นควรจะนำรถเข้ามาช่วงเช้า 8-9โมง เพราะบริการนี้ใช้ระยะเวลานานประมาณ 1 วัน โดยลูกค้าสามารถนั่งรอรับรถได้ตอนเย็นได้เลยโดยไม่ต้องทิ้งรถไว้กับทางร้าน

บริการล้างห้องเครื่อง เริ่มต้นที่ 200 บาท สามารถล้างได้ทุกแบบทุกยี่ห้อน่ะครับ (ไม่เกี่ยวว่าจะติดแก๊สมาหรือไม่ติดไม่ว่าจะเป็นรถยี้ห้อไหนก็ตามแต่ครับ ติด LPG หรือ CNG ล้างได้ทั้งนั้น)
****ด้วยช่างผู้ชำนาญงาน ประสบการณ์กว่า 20 ปี มั่นใจได้เลยครับว่าไม่มีปัญหาแน่นอน***

สนใจโทรสอบถามรายละเอียดได้ที่
 090-9129799,082 999-2069 K.โต้ง
เปิดบริการทุกวัน อังคาร-อาทิตย์ (หยุดทุกวันจันทร์) เวลา 8:00 น.-19:00น.
(มีที่เดียวที่บางใหญ่ นนทบุรี ไม่มีสาขาครับ)
>>>ติดต่อสอบถามทางโทรศัพท์ เวลา 08:00-19:00 น.<<<

https://shop.line.me/app/shop/end?shopId=117494

Gap carwash ตั้งอยู่ในปั๊มสยามแก๊สถนนวงแหวนกาญจนาภิเษก ฝั่งเข้ากรุงเทพฯ บางใหญ่ นนทบุรี
ทางร้านมีห้องรับรองลูกค้าติดแอร์ มีบริการอินเตอร์ฟรีขณะนั่งรอรถ ให้ลูกค้านั่งรอรถแบบเป็นกันเอง พร้อมทั้งมีบริการน้ำดื่มเย็น กาแฟร้อน ชาร้อน โอวัลติล บริการฟรี
Email: info.gapcarwash@gmail.com,
ดูผลงานของเราได้ที่Facebook : http://www.facebook.com/gapcarwash.detailcenter หรือทางเว็บ http://gapcarwash.com/

***สามารถติดตามดูผลงานเราได้ทางเว็บไซต์ เรามีผลงานมาอัพเดตเรื่อย ขอขอบคุณที่ไว้วางใจใช้บริการGapcarwash Detail Center

Re: ขออนุญาติแนะร้าน Gapcarwashสักนิดนะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2013, 21:31:44 »

owen

• สมาชิกถาวร
  • - = ผู้เชี่ยวชาญ = -
  • 1,287
  • ผู้เสพความเงา
สโลแกน เยี่ยมมาก

Re: ขออนุญาติแนะร้าน Gapcarwashสักนิดนะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2013, 12:29:56 »

Tatong

• "ดูแลรถของท่าน เหมือนรถของเราเอง"
  • 324
  • Gapcarwash Detail Center บางใหญ่
ขอบคุณครับ  หากมีเวลาเชิญแวะเวียนมาใช้บริการกันได้นะครับ ยินดีให้บริการทุกท่าน :boy09:

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2013, 00:19:54 »

Tatong

• 324
ราคาค่าบริการของทางร้านครับ

ผลงานขัดสีกับทางร้าน ให้งามเงางามแวววาวใสดุจกระจก เรายึดหลักการทำงานที่ซื่อตรง จริงใจ รักษาคุณภาพงาน ใส่รายละเอียดทุกขั้นตอนเพื่อให้ผลงานออกมาดีที่สุด บริการด้วยความจริงใจ ให้ลูกค้าได้รับความพึงพอใจ ที่ไว้วางใจมาใช้บริการกับเรา  เชิญแวะเวียนลองมาใช้บริการกัเรารับรองไม่ผิดหวังแน่นอนครับ by. โต้ง Gapcarwash Detail Center

ดูผลงานต่างๆของทางร้านได้ พบกับพวกเราได้ที่นี่ ติดตามข่าวสารต่างๆ
Facebook: https://www.facebook.com/gapcarwash.detailcenter

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2013, 23:30:18 »

boy2015

• TWCC Certified Trader
  • 447
ล้างห้องเครื่องถูกจังครับ อยู่ใกลจัง

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2013, 22:28:03 »

Tatong

• 324

แวะเวียน ผ่านมาทางนี้ อย่าลืมแวะเข้ามาใช้บริการกันนะครับ Gapcarwash  ยินดีต้อนรับพร้อมให้บริการครับ :boy09:

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2013, 13:44:55 »

Tatong

• 324
ตอนนี้ทางร้านมีโปรโมชั่นสุดคุ้มมาแนะนำครับ
****ลงเคลือบแว๊กเงาสีรถยนต์ Eagle one as-u-dry
พิเศษราคเพียง 100 บาท ทุกขนาดไซส์รถยนต์
****ลงเคลือบแว๊กเงาสีรถยนต์ Meguiars Ultimateพิเศษราคเพียง 250 บาท ทุกขนาดไซส์รถยนต์
หมายเหตุ ราคานี้ยังไม่รวมค่าบริการล้างรถตามขนาดไซส์รถยนต์ของท่าน
สนใจดูรายละเอียดและผลงานของเราได้ทางเว็บ http://gapcarwash.weebly.com/361036193636358536343619362136573634359136263637-3604364136043613364036563609.html :mon03:

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2013, 09:13:27 »

Tatong

• 324
ภาพรถของลูกค้าที่เข้ามาใช้บริการ ลงเคลือบแว๊กเงาสีรถยนต์ Eagle one as-u-dry  ของทางร้าน

ท่านใดสนใจก็แวะเวียนเข้ามาใช้บริการได้ครับ

Tatong

• 324
ผลงงานแว๊กสีด้วยน้ำยา Eagle one as-u-dry เจ้าของร้านทำเองกับมือ

สนใจแวะเวียนเข้ามาใช้บริการกันได้ครับ โต้ง Gapcarwash บางใหญ่ นนทบุรี
-Fanpageร้านGapcarwash ครับ แวะเวียนเข้ามาเยี่ยมชมกดlikeกันได้ครับ ทางร้านจะพยายามเอารูปผลงานมาให้ชมเรื่อยๆครับ
http://facebook.com/profile.php?id=100005746086405
http://gapcarwash.weebly.com/

Tatong

• 324
 ผลงานซักเบาะ-พรมNissan Almera รถน้ำท่วมมา ถอดซักทั้งคัน ลูกค้ามาจากทางเว็บพอลูกค้ามาถึงเห็นรถแล้วยิ้มแบบสบายใจผมเองก็ดีใจและมีความสุขไปในตัวด้วยครับ ที่ทางเราได้ให้การบริการที่ดีกับลูกค้าไปสมกับราคาที่ลูกค้าได้รับกลับไปครับ^_^

ท่านใดสนใจสามารถดูรายละเอียดได้ โทร.090912-9799K.โต้ง

Tatong

• 324
คันนี้ลูกค้าเพิ่งมาครั้งแรก ก็ประเดิมด้วยการขัดเคลือบสีเลยครับ จัดไปเก็บรายละเอียดทั้งหมดเสร็จก็เริ่มการขัดแล้วเคลือบตามด้วยน้ำยาขี้ผึ้งของ 3M ครับก้ได้เห็นที่ลงรูปเอาไว้ว่าขนาดสีขาวน่ะนี้ยังเงาได้ขนาดนี้เลยครับ ( แต่ตอนมานี้เหลืองมาเลยน่ะครับเพราะเจ้าของบอกว่าไม่ค่อยได้ล้าง5555 ) ก็เงางามกันไปตามระเบียบของร้านน่ะครับ

tay1254

• - = เด็กรับรถ = -

• 7
เจ้าของร้านลงมือทำเองเลยหรือครับ

Tatong

• 324
ลงมือทำเองเลยครับผม  :mon18: คุณภาพเกินราคา บริการประทับใจ  ท่านในสนใจเชิญแวะเวียนมาใช้บริการกันได้ราคาไม่แรงอย่างที่คิด :mon18: เข้ามาสอบถามราคาหรือรายละเอียดกันได้ K.โต้ง Gapcarwash Detail Center

Tatong

• 324
สะสมมา 5 ปีที่ไม่ได้ทำอะไรเลยกับเบาะตัวงาม

ลูกค้าเข้ามาถึงก็คุยเรื่องราคาเลยครับ ตกลงกันเสร็จสับก็เริ่มกันเลยเพื่อไม่ให้เสียเวลานัดรับรถตอน 4 โมงเย็น ต้องรีบครับเพราะผลงานจะเป็นยังดูกันเอาเองครับทำให้ดีที่สุดจากทางร้านน่าจะเห็นได้ชัดครับ เพราะเจ้าของรถนั้นนั่งดูผมทำงานด้วยพอเห็นฟอกเบาะออกมาแล้วถามคำด้วยว่า พี่ถ้าเบาะแห้งแล้วสีจะใหม่เหมือนเดิมเลยใช่ไหมครับ ผมตอบอย่างเต็มปากเลยว่าใช่ครับและจะพยายามทำให้ดีที่สุดครับ โดนใจลูกค้าเป็นอย่างมากนัดเอารถมาเข้าอีกคันนึ่งวันจันทร์เก๋ง ครับพอมาเห็นตอนแห้งแล้วยิ้มไม่หุบเลยครับที่นี้ ใหม่เหมือนแกะกล่องเลย เพราะผมทำภาพก่อนและหลังฟอกเรียบร้อยแล้วด้วย ให้ดูคำเดียวเลยครับสุดยอดมากๆ ลูกค้าบอกมาอย่างนี้น่ะครับ ผมไม่ได้พูดเองแค่เพียงคำๆนี้ที่ลูกค้าพูดออกมา ผมก็มีความสุขมากแล้วครับที่ได้มอบสิ่งดีๆ ให้กับลูกค้าที่เข้ามารับการบริการจากทางร้านของเราครับ ขอบพระคุณอย่างสูงที่ไว้วางใจให้ได้ดูแลรถที่รักของท่านเหมือนกับรถเราเองครับ รถเข้าวันที่ 6 กันยายน 2556 ครับ

Tatong

• 324
จัดชุดใหญ่อีกแล้วครับท่าน
เริ่มกันเลยน่ะครับ เนื่องจากรถลูกค้าใช้รถทั้งส่งรับลูกตัวน้อย และขายของสวยงามทางเน็ต ก็เลยเลอะเป็นพิเศษรอจนวันนี้มาถึงได้ยกชุดเครื่องในภายในห้องโดยสารกันสักที่ครับ ผมแนะนำให้ถลกเบาะผ้าออกแล้วหุ้มหนังเกรด เอ แทนทำความสะอาดง่ายพี่เขาก็บอกทำเลยก็ถอดเบาะออกทั้งหมดนำส่งร้านเย็บเบาะที่ผมไว้ใจว่าไม่ทำให้ผิดหวังแน่นอนครับ เพราะผมเน้นงานละเอียดและต้องสวยงามด้วย ต่อมาด้วยการฟอกพรมทั้งคันก็รื้อออกมาเรียบร้อยก็ลงมือกันทันที่ และที่สำคัญเมื่อซักเสร็จแล้วผมไม่อยากให้เลอะอีกเลยแนะนำว่าให้ปูพื้นที่เป็นไวนิวสืสังเคราะห์เกรด เอ ครับ ลงทุนไปหาซื้อมาให้และนั่งทำเองเข้ามุมเองทั้งคัน คนเดียวเหมือนเดิมครับ และสิ่งสุดท้ายคือขัดเคลือบสี ก็จัดชุดของ 3M ตัวขี้ผึ้งไปให้เรียบร้อยครับเอื่ยมทั้งคันนอกและในยิ่งกว่าถลกเซ๊งจี่ออกมาล้างทำความสะอาดอีกครับ ผลงานที่ได้รับคือถูกใจลูกค้าเป็นอย่างยิ่งครับสวยแบบเรียบดูดีมีคลาส หน่อย 55555  ขอขอบพระคุณอย่างสูงครับ ที่ไว้วางใจให้ทางร้านของเราเป็นผู้ดูแลรถคันงามครับ รถเข้าวันที่ 7 กย. 56 ครับ

Tatong

• 324
ผลงานซักเบาะหนังอันนี้เป็นภาพหลังจากซักฟอกเบาะและแผงประตูเรียบร้อยแล้ว ตอนมานี่เหลืองเข้มมาเลย ก่อนทำไม่ทันได้ถ่ายเลยครับเพราะรถลูกค้าเข้าเยอะ รถเข้าวันที่10กันยายน56

Tatong

• 324
จัดหนักชุดใหญ่อีกแล้วครับท่าน

สวัสดีครับห่างหายไปหลายวัน เพราะงานยุ่งด้วยครับเรามาเริ่มกันดีกว่า
 ลูกค้าท่านนี้ได้โทรมานัดก่อนที่จะเข้ามารับการบริการจากทางร้านครับ โทรมาวันเสาร์และนำรถเข้ามารับการบริการจากทางร้านในวันจันทร์ตอนเช้า ( พี่เข้าเดินทางมาจากศาลายา นครปฐมครับ เดินทางไกลมาเลยมาถึงวันจันทร์ 555555 ล้อเล่นน่ะครับ ) ประมาณ 9.00 น. ฤกษ์งามยามดีครับลุยกันเลยตอนแรกว่าจะฟอกเบาะซักพรมคุยไปคุยมาเพิ่มขัดเคลือบสีด้วยแล้วกัน ได้เลยครับพี่เดียวจัดชุดใหญ่ให้ไปเลยในราคามิตรภาพ เริ่มแรกเลยก็จัดการถอดเบาะนั่งออกแล้วถอดชิ้นส่วนต่างๆ ภายในห้องโดยสารออกทั้งหมดเพื่อนำไปทำความสะอาดครับซักพรมเป็นขั้นตอนแรกเลยเพราะ พรมพี่เขาเปียกน้ำมาจากท่อน้ำทิ้งแอร์ครับด้วยสาเหตุประการใดผมไม่ขอพูดถึงน่ะครับ( มันดูไม่ดีเท่าไรเพราะเข้าไปทำที่ศูนย์มา ) ว่าต่อเลยแล้วกันพอเจอจุดบกพร่องก็จัดการเสียให้เรียบร้อยแล้วก็เป็นไปตามภาพด้านล่างน่ะครับ แล้วค่อยขัดเคลือบสีเพราะในช่วงเวลานี้ต่างคนต่างทำครับ ผมก็ฟอกเบาะ - ซักพรมไป ส่วนหัวหน้าช่างก็ขัดเคลือบสีไปเวลาจะได้ไม่เสียเปล่าครับ ก็ได้รับการดูแลจากทางร้านของเราไปเป็นอย่างดีครับตอนท้ายเหมือนเดิมครับแถมสปาโอโซนกับการแว๊กกระจกรอบคันไปด้วยครับ เคลือบด้วยยาขี้ผึ้ง 3M ครับ ลูกค้ามารับรถตอน 17.00 น. เห็นแล้วยิ้มเลยครับ บอกว่าเดียวเอารถที่บ้านมาอีกมี 3 คัน ผมก็ตอบไปแบบว่า ยินดีครับพี่ที่ไว้วางใจให้กับทางร้านของเราได้ดูแลรถพี่และก็บอกคำแนะนำสำหรับการรักษาสีรถ ไปในตัวด้วยครับแค่นี้ก็สุขใจเป้นยิ่งนักที่เห้นรอยยิ้มของลูกค้าแบบพอใจกับการบริการจากทางร้านครับ ขอขอบพระคุณอย่างสูงที่ไว้วางใจกับทางร้าน Gapcarwash Detailcenter ครับ รถเข้าวันที่ 16 กย. 56 ครับ

สามารถดูรูปเพิ่มเติมได้ที่ http://www.gapcarwash.weebly.com
นี่คัดมาแค่บางส่วน มีรุปผลงานอื่นๆให้ดูอีกอีกครัับ :boy09:

Tatong

• 324
ลูกค้าเคยใช้น้ำยาเคลือบ....
ลูกค้าคนนี้เข้ามาแบบไม่ได้นัดหมายครับ  พี่เขาบอกว่าเคยใช้น้ำยาของ....แต่อยากลองมาใช้ของ 3M ตัวขี้ผึ้งดูมั่งว่าความแตกต่างจะเป็นอย่างไร  ก็เห็นผลแบบที่ลูกค้าอยากได้จริงๆ ครับ ( ลูกค้าเป็นคนบอกเองน่ะครับ )  เข้ามาแต่เช้าเลยเพราะกลัวว่าจะต้องรอคิว  แต่พอดีมาเลยได้ทำเป็นคันแรกเลยครับก็จัดการเก็บรายละเอียดทั้งหมด  ก่อนที่จะขัดและเคลือบสีด้วยยาเคลือบตัวขี้ผึ้งของ 3M ครับ  ก็จัดไปอย่างปราณีตครับลูกค้าออกมายืนดูการทำงานของทางร้าน  ( ลูกค้าบอกว่าเก็บงานทุกจุดได้ละเอียดมากชอบๆ แบบนี้  ลูกค้าเป็นคนพูดเองครับ ) ดูจนจบงานทั้งหมดทางผมเห้นรอยยิ้มของลูกค้าที่ได้รับการบริการจากทางร้านของเราไปนั้นผมก็มีความสุขมากแล้วครับที่ได้ดูแลรถคู่ใจของลูกค้าท่านนี้  พี่เขาบอกว่าเดียวจะเอามาอีกคันนึ่ง  ผมยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ  ขอขอบพระคุณอย่างสูงที่ให้ความไว้วางใจกับทางร้านของครับ  รถเข้าวันที่  21 กย. 56 ครับ

Tatong

• 324
ลูกค้าประจำมาเคลือบสีทุกๆ 2 เดือน
ลูกค้าประจำครับ ผมได้แนะนำในการรักษาสีรถอย่างไรเพื่อให้คงความเงางามได้ตลอดเวลา พี่เขาก็ทำตามที่ได้แนะนำไว้เป็นอย่างดีครับและมาเคลือบครั้งนี้เป็นครั้งที่ 3 แล้วครับตั้งแต่ที่ผมเปิดร้านมา สีก็เงางามกันไปตามระเบียบใช้น้ำยาขี้ผึ้งของ 3M ครับ บอกได้เลยว่าเงาอย่าบอกใครเลยเดียวมีอิจฉา ( รถผมยังเงาสู้รถพี่เขาไม่ได้เลย สีดำเหมือนกันด้วยครับ 555555 ) อาจไม่ค่อยได้ถ่ายรูปสักเท่าไรครับ เพราะงานเข้าเยอะมากในวันที่ฝนไม่ตก 55555ขอขอบพระคุณอย่างสูงครับที่ไว้วางใจกับการบริการจากทางร้าน Gapcarwash Detailcenter ของเราครับ รถเข้าวันที่ 17 กย. 56 ครับ

Tatong

• 324
ฉันมาไกลจาก สมุทรสาคร
สวัสดีครับวันนี้วันดีแดดดีมากๆ และลูกค้าที่โทรมานัดไว้ก้มาตามนัดที่ได้คุยกันไว้ว่าจะ ซักพรม - ฟอกเบาะ ครับ ( ไม่ได้ทันถามเลยครับว่ารถอะไรรุ่นไหนรู้แต่ว่าดีใจที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้าน ) พอพี่เขาขับรถมาถึงงานเข้าล่ะสิเราไฟฟ้าทั้งคันอีกแล้ว5555 เรื่องเล็กครับแค่นี้ 
ก็ดูหน้างานกันเลยพี่เขาบอกว่าลำคาญหนูมากเลยช่วยทำความสะอาดให้ที่มันขึ้นมาอยู่ในรถกัดพรมเสียเลยครับ  เห็นแล้วน่าจับหนูมันมาถลกหนังให้เข็ด 5555  ก็จัดไปครับทำอย่างเนี้ยนโดยไม่ให้มีรอยงัดหรือรอยถลอกใดๆทั้งสิ้น  ทำเองกับมือครับท่าน   รูปอาจไม่ค่อยได้ถ่ายเท่าไรน่ะครับเพราะงานเข้ามาติดๆกันเลยครับเลยไม่มีใครว่างถ่ายให้ครับ  ก็ทำจนเรียบร้อยและมารู้จากปากพี่เขาอีกที่ว่า  มาจาก จังหวัด  สมุทรสาคร  ครับโอ้โหพี่มาไกลเพราะเห็นผลงานจากทางร้านในเว็ปก็ดีหรือใน FACEBOOK ก็ดีเลยถามพี่เขาไปคำนึ่งว่าพี่มาไกลขนาดนี้แถวโน้นไม่มีร้านทำหรอครับพี่  พี่เขาตอบมาว่ามีแต่ดูแล้วงาน.....น่ะครับพี่เขาพูดให้ฟังเลยเยอะครับ  ผมก็ดีใจครับที่พี่เขาให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเราที่ได้ให้บริการรถคันสวยของคุณพี่ครับ  ขอขอบพระคุณอย่างสูงครับที่ไว้วางใจใช้บริการกับทางร้าน GAPCARWASH DETAIL CENTER ของเราครับ  รถเข้าวันที่ 24 กันยายน 56 ครับ