You are Here:

น้ำยาสามัญประจำรถ/น้ำยาลบคราบน้ำบนกระจก/โปรใหม่ 5 ชิ้น 550 บาท ส่งพัสดุฟรีครับ

ผู้เขียน (อ่าน 128969 ครั้ง)

witit

• TWCC Certified Trader
  • - = ผู้จัดการ = -
  • 526
น้ำยาทายางที่แถมมาให้ทนใช้ได้เลยครับ เงาสวย ทน สงสัยต้องแบบขวดเต็มซะแล้ว  :mon17: :mon17: :mon17:
ขอบคุณครับ แต่รออีกนิดนะครับ ตอนนี้อยู่ระหว่างการทำฉลากออกมา แต่ว่าคุณ bigthanapon หมายถึงใช้ทนใช่ป่ะครับ  :mon01: ไม่ใช่ทนใช้  :mon04:  เมื่อฉลากเสร็จแล้วเดี๋ยวผมจะนำรูปภาพและราคาลงให้เห็นนะครับ ขอบคุณครับ

werapon

• - = หัวหน้าฝ่าย = -
  • 313
ขอลองใช้ผลิตภัณฑ์หน่อยครับ เพราะซื้อมาหลายยี่ห้อแล้ว อยากลองครับ :mon01:

skillfull

• - = เด็กขัดเคลือบ = -
  • **
  • 188
  • Autoglym 3m Chemical guys
    • jetdetailing.com
มามะส่งมา เดวผมทำรีวิวให้ ถ้ารับผมก็ pm. มานะ

bigthanapon

• 617
  • เปิดท้ายขายของ 0859374748 ธนพล
น้ำยาทายางที่แถมมาให้ทนใช้ได้เลยครับ เงาสวย ทน สงสัยต้องแบบขวดเต็มซะแล้ว  :mon17: :mon17: :mon17:
ขอบคุณครับ แต่รออีกนิดนะครับ ตอนนี้อยู่ระหว่างการทำฉลากออกมา แต่ว่าคุณ bigthanapon หมายถึงใช้ทนใช่ป่ะครับ  :mon01: ไม่ใช่ทนใช้  :mon04:  เมื่อฉลากเสร็จแล้วเดี๋ยวผมจะนำรูปภาพและราคาลงให้เห็นนะครับ ขอบคุณครับ

555 พิมพ์ติดกันไปหน่อย ใช้ดีครับทนดี  :mon17:

้huko

• **
  • 171
ขอลองใช้ผลิตภัณฑ์ด้วยคนครับ  :mon18:

minnanotoba

• - = เด็กรับรถ = -

• 47
ขอลองน้ำยาทำความสะอาดอเนกประสงค์ได้ไหมคะ
มีคราบคาใจที่อยากเอาให้ออก---แต่ไม่ยอมสักที..
 :mon04: :mon04: :mon04:

้huko

• **
  • 171
ขอลองใช้ผลิตภัณฑ์ด้วยคนครับ  :mon18:
ผมประสบการณ์ในการใช้น้ำยาน้อย :mon13:
ขอสละสิทธ์ครับ

witit

• 526

:mon01:รบกวนเข้ามาลงชื่อสมัครกันหน่อยครับ รออยู่ครับ :mon11:

haku

• 1
สั่งสินค้าไปแล้วค่ะ อยู่ใน pm นะคะ

witit

• 526
สั่งสินค้าไปแล้วค่ะ อยู่ใน pm นะคะ
ยืนยันการส่ง คุณ haku EJ536252795TH 05/02/2013  11:12:31 ผมให้น้ำยาทายางสูตรน้ำมันขนาดเล็ก 150 ml. ไปด้วยนะครับ ติดทนอยู่ได้หลายวันและโดนน้ำไม่หาย ก่อนใช้งานตัวลบคราบน้ำบนกระจกอ่านวิธีใช้งาน ให้ดีก่อนนะครับ ขอบคุณครับ

dododo

• - = หัวหน้าฝ่าย = -
  • 363
แวะมาดันให้ + ผมได้รับน้ำยาเคลือบเบาะ กับ  Super Lube แล้วครับ  :mon11:

witit

• 526
แวะมาดันให้ + ผมได้รับน้ำยาเคลือบเบาะ กับ  Super Lube แล้วครับ  :mon11:
ขอบคุณครับ  :mon11:

skillfull

• **
  • 188
  • Autoglym 3m Chemical guys
    • jetdetailing.com
น้ำยาล้างคราบกระจกใช้ดีครับ

แต่จุกที่แถมมา ยังไม่ทันใช้เลยพังซะละ ผมเลยเปลี่ยนใส่ขวดใสที่ผมมี

งานที่ได้ตามภาพครับ คุ้มค่าคุ้มราคา

ให้ดีและประหยัด ผมคิดว่าให้ฉีดลงบนฟองน้ำแข็งๆหน่อย อย่างเช่นฟองน้ำล้างจานก็ได้

จากนั้นก็ถูครับถูเบาๆ คราบจะออกดีมาก

ถ้าแค่สเปรย์หรือทาทิ้งไว้แล้วเช็ดออก น้ำยาจะเห็นผลน้อยกว่าในปริมาณที่เท่ากันครับ

สังเกตุจากตอนแรกที่ผม ลงละบางส่วนใช้ฟองน้ำปาด ส่วนที่ปาดก่ะทานั้น

แบบปาดจะหายไปเยอะกว่า

ลงสองรอบงานที่ได้ตามรูปขวาล่างครับ

สรุป
คุ้มค่าคุ้มราคาน่าสนับสนุนครับ

ตามลำดับภาพ
ภาพที่ 1 ด้านซ้ายบนใช้น้ำยาทำความสะอาดกระจก wax one
ภาพที่ 2 ด้านขวาคราบน้ำฝนเพียวๆครับ ไม่มีอย่างอื่นปน
ภาพที่ 3 ซ้ายล่างภาพน้ำยาครับลองลงอยู่สองสามวิธี
ภาพที่ 4 ขวาล่างงานที่ได้ออกมาน่าพอใจครับ

kyojaa

• สมาชิกถาวร
  • - = เด็กล้างรถ = -
  • *
  • 91
ขอรับเทสเตอร์ 1 ชุดครับ ถ้ายังเหลือ :boy08:

ปล. อยากจะเอาไปเทสคราบน้ำบนผิวเคลือบแก้วครับ

mind80

• *
  • 79
ขอลงชื่อ ลองด้วยคนครับ ที่อยู่ตาม PM ครับ
ขอบคุณครับ

mind80

• *
  • 79
ขอลงชื่อ ลองด้วยคนครับ ที่อยู่ตาม PM ครับ
ขอบคุณครับ

ได้รับ tester เมื่อวานแล้วครับ เด๋ยวช่วงวันหยุดจะทดลองดูครับ แล้วจะมาบอก
ขอบคุณครับ

minnanotoba

• 47
มาส่งรีวิว APC ตามกระทู้นี้นะคะ
http://www.thaiwashercarclub.com/forum/index.php?topic=31207.0

ขอบคุณน้า witit มากๆค่ะ
 :mon11: :mon11: :mon11:

้huko

• **
  • 171
อ่านรีวิวแล้วทนไม่ไหวอยากลองครับ ไม่ทราบว่ายังแจกอยู่ไหมครับ
อยากลองครับ
-ขจัดคราบน้ำ
-APC
แต่ผมมือใหม่นะครับ. ไม่ได้ไม่เป็นไรครับ
ขอบคุณครับ

beerbadboy

• อยากรู้จักคำว่าเงางามกับเขาบ้าง
  • สมาชิกถาวร
  • **
  • 218
ขอลงชื่อรับน้ำยาด้วยคนนะครับ
เบียร์ ชัยนาท

bigthanapon

• 617
  • เปิดท้ายขายของ 0859374748 ธนพล
น้ำยาทายางเรียบร้อยยังครับ