You are Here:

เครื่องขัดสีปรับรอบได้ไฟฟ้า เครื่องขัดสี DA ลม ราคาพิเศษมาก

ผู้เขียน (อ่าน 199284 ครั้ง)

ThaiWaxShop

• TWCC Certified Trader
  • - = ผู้เชี่ยวชาญ = -
  • 1,196
เครื่องขัดสีปรับรอบได้ไฟฟ้า เครื่องขัดสี DA ลม

UPDATE 28-7-2018

สวัสดีครับทุกท่านที่แวะมาเยี่ยมชมนะครับ
อัตราค่าส่งทางไปรษณีย์ ตามจริงนะครับ

เครื่องขัด แบบ Rotary รอบได้ไฟฟ้า
เครื่องขัดสีรถแบบมืออาชีพขนาด 5" Rotary รุ่นใหม่ (ปรับความเร็วรอบได้)
Car Polisher 5 นิ้ว ตัวเล็ก Professional ตามรูป อุปกรณ์ครบในกล่อง
รุ่นเล็ก 5 นิ้ว  ขนาดเล็กและเบา หัวเกลียวขนาด 14 mm มาตรฐาน
เหมาะสำหรับ ขัดรอยขนแมว ขัดเงา เคลือบสี และ เช็ด Wax
Motor ทนกว่าเครื่องขัดทั่วไปมาก
Model:  GV6010
Capacity Abrasive disc ขนาดแผ่น 125 mm.(5")
Speed ความเร็วโดยประมาณ:  ปรับรอบความเร็วได้ 5 ระดับ
Overall length 180mm    Net weight 1.2 kg
อุปกรณ์ที่ให้  -  ตัวเครื่อง,   -  หัวขัดผ้าขนแกะ, - จานขัดตีนตุ๊กแก ขนาด 5 นิ้ว,  -ด้ามมือจับ, - ประแจขัน

* ลดสุดๆ ราคาพิเศษเพียง 700.- เท่านั้น *

สนใจติดต่อ  ThaiWaxShop 081-250-7199  กทม กรุณาโทร ระหว่างเวลา 9:00 - 24:00น

---------------------

ThaiWaxShop

• 1,196
เครื่องเคลือบสีรถ Dual Action Air Polisher 6 นิ้ว ทุ่นแรงลง WAX ใช้งานง่าย ระบบ Dual Action เหมาะอย่างยิ่งไว้ลง Wax
หัวขัดกลมแบบหนีศูนย์ ระบบลม SPEED 1,000-10,000 RPM ปรับรอบได้ เครื่องจะหมุนเหวียงเป็นวงรี
สุดยอดเครื่องทุ่นแรง คุณสมบัติ ใช้สำหรับเคลือบสีรถ ขนาดพอเหมาะพอดี กระทัดรัดน้ำหนักเบา
ต้านล่างเป็นตีนตุ๊กแกแล้ว พร้อมติดฟองน้ำยี่ห้อต่างๆ ใช้กับฟองน้ำ 6 นิ้ว พร้อมใช้ สะดวกใช้
เครื่องขัดกลมแบบหมุนหนีศูนย์ และใช้แรงอัดอากาศเป็นเครื่องมือที่มีประสิทธิภาพ และทนทานสำหรับงานขัดมืออาชีพ
ประสิทธิภาพ มีน้ำหนักเบา และใช้งานสะดวก เครื่องจักรนี้ถูกสร้างขึ้นเพื่อให้สามารถสกัดกั้นฝุ่นได้มากที่สุดโดยใช้พลังดูดที่ต่ำ
และมีเสียงรบกวนต่ำแม้ในขณะใช้งานด้วยความเร็วรอบสูงสุดที่
SPECIFICATION
Dual Action Air Polisher 6 นิ้ว
SPEED 1,000-10,000 RPM
PAD SIZE : : For 6 "  Foam Pad
TOOL WT. : 0.9 KGS.
อุปกรณ์ที่ให้  -  ตัว DA,     -  คู่มือต่างๆ ,  สายดูดฝุ่น  , ถุงเก็บฝุ่น
สามารถดูดฝุ่นที่ขัดและเก็บใส่ถุงได้

ลดพิเศษมาก  1,000.- เท่านั้น

สนใจติดต่อ  ThaiWaxShop 081-250-7199  กทม กรุณาโทร ระหว่างเวลา 9:00 - 24:00น

----------------------

ThaiWaxShop

• 1,196
สนใจติดต่อได้ครับ

racha_46

• - = เด็กรับรถ = -

• 10
เครื่องขัดเคลือบสีรถ ดูโป เปลี่ยนหัวแป้นได้หรอครับ

ThaiWaxShop

• 1,196
เครื่องขัดเคลือบสีรถ ดูโป เปลี่ยนหัวแป้นได้หรอครับ
ได้ครับ ตามรูป

ThaiWaxShop

• 1,196
เครื่องขัดสีรถยนต์ ปรับรอบได้ เครื่องเคลือบสี Dupro ฟองน้ำเนื้อดี เครื่องฉีดนํ้าแรงดันสูง Bento จานขัดตีนตุ๊กแก Car Polisher Dual Action

ThaiWaxShop

• 1,196

ThaiWaxShop

• 1,196
เครื่องขัดสีรถยนต์ ปรับรอบได้

nunthawat

• 31
เครื่อง DUPRO แถมผ้า 4ผืน + ฟองน้ำ frist class ราคารวมค่าส่งลงทะเบียนเท่าไหร่ครับ

jk40

• สมาชิกถาวร
  • 1,061
  • บุคคลควรตั้งความเพียรพยายาม แม้การนั้นอาจไม่สำเร็จก็ตาม
- แป้นขัดติดตีนตุ๊กแกพร้อมสำหรับแปะฟองน้ำ ขนาด 5 นิ้ว สีเหลือง ใช้ได้กับฟองน้ำทุกยี่ห้อ Backing Pad 5 นิ้ว เกลียว 16 mm ชิ้นละ 80. -
- แป้นขัดติดตีนตุ๊กแกพร้อมสำหรับแปะฟองน้ำ ขนาด 7 นิ้ว สีเหลือง ใช้ได้กับฟองน้ำทุกยี่ห้อ Backing Pad 7 นิ้ว เกลียว 16 mm ชิ้นละ 100. -

รบกวนวัดขนาดเส้นผ่านศูนย์กลางทั้ง 2 อันให้หน่อยครับ

ThaiWaxShop

• 1,196
ก็เส้นผ่านศูนย์กลาง 5 นิ้วและ 7 นิ้วใงครับ

jk40

• สมาชิกถาวร
  • 1,061
  • บุคคลควรตั้งความเพียรพยายาม แม้การนั้นอาจไม่สำเร็จก็ตาม
- แป้นขัดติดตีนตุ๊กแกพร้อมสำหรับแปะฟองน้ำ ขนาด 5 นิ้ว สีเหลือง ใช้ได้กับฟองน้ำทุกยี่ห้อ Backing Pad 5 นิ้ว เกลียว 16 mm ชิ้นละ 80. -
- แป้นขัดติดตีนตุ๊กแกพร้อมสำหรับแปะฟองน้ำ ขนาด 7 นิ้ว สีเหลือง ใช้ได้กับฟองน้ำทุกยี่ห้อ Backing Pad 7 นิ้ว เกลียว 16 mm ชิ้นละ 100. -

รบกวนวัดขนาดเส้นผ่านศูนย์กลางทั้ง 2 อันให้หน่อยครับ

ก็เส้นผ่านศูนย์กลาง 5 นิ้วและ 7 นิ้วใงครับ

เออ...คืออันนั้นผมรู้ครับ แต่ที่ถามจะเอาไปใช้งานกับบางอย่าง เลยถามเพื่่อต้องการทราบขนาดที่แน่นอน
แต่ถ้าของคุณ 5 นิ้วเป๊ะ 7 นิ้วเป๊ะ ก็โอเคครับ  ....ทำให้ลำบากขอโทษด้วยนะครับ

ThaiWaxShop

• 1,196
5 นิ้วเป๊ะ 7 นิ้วเป๊ะครับ ใช้ฟองน้ำขนาดเท่ากันหรือใหญ่กว่านะครับ

ThaiWaxShop

• 1,196
เครื่องทุกเครื่องที่ซื้อกับผม ผมมีประกันให้นะครับ
ความจริงคือ ผมได้มีการทดลองทุกเครื่องแล้ว และ ได้ทดสอบอีกครั้งต่อหน้าท่านที่ซื้อ
ประกัน คือ ต้องใช้งานปรกติ ในสภาพปรกติ ไม่ตกน้ำ ไม่กระแทก ไม่มีดันแปลง หรือ แก้ใข
ถ้าเพื่งซื้อไปแล้ว สภาพใหม่เอี่ยม อยู่ดีๆใช้ไม่ได้ เราเปลี่ยนตัวใหม่ให้ท่านทันที
ในกรณีที่ซื้อนานแล้ว ประกันค่าแรง ท่าซื้อกับผม ผมก็รับส่งซ่อมบริษัทให้ท่าน ค่าแรงฟรี เสียเพียงแต่ค่าอะไหล่นิดหน่อยนะครับ
ผมอยากให้ท่านสบายใจกับการซื้อกับผมนะครับ  พยายามให้ลูกค้ามีความพอใจสูงสุด หวังว่าคงเข้าใจ

สุดท้ายนี้ เครื่องที่ผมขาย ล้วนมีคุณภาพ ผมจึงนำมาขายให้ท่านนะครับ

ThaiWaxShop

• 1,196
เครื่องขัดสีรถยนต์ ปรับรอบได้ เครื่องเคลือบสี Dupro

ThaiWaxShop

• 1,196
เครื่องขัดสีรถยนต์ ปรับรอบได้ เครื่องเคลือบสี Dupro

ThaiWaxShop

• 1,196
ปั๊มน้ำอัดฉีดแรงดันสูง เป็นรุ่นใหญ่ PRO เครื่องฉีดนํ้าแรงดันสูง 150 bar 2000w  BENTO  BT-PW-PRO High pressure washer

nunthawat

• 31
ขอรหัสลงทะเบียนสำหรับตรวจเช็คด้วยนะครับ

ThaiWaxShop

• 1,196
คืนนี้ Pack ของให้อยู่ พรุ่งนี้ส่งให้นะครับ K nunthawat ส่งแล้วจะแจ้งเลขตอนกลับมาจากที่ทำงานตอนกลางคืน  ยังไงถ้าเอาเร่งด่วนโทรเข้ามาได้เลยนะครับ

ThaiWaxShop

• 1,196
โทรแจ้งรหัสส่ง แล้วนะครับ ได้รับของแล้วมาช่วยตอบ post จะขอบคุณมากๆ