You are Here:

+++นอกรอบแบบมึนๆ+เมาๆ กับ overgloss ที่ร้านน้าเอก 9 goal วันอาทิตย์นี้บ่ายสาม+++

ผู้เขียน (อ่าน 7190 ครั้ง)

V6

• สมาชิกถาวร
  • - = ผู้เชี่ยวชาญ = -
  • 1,913
  • ขอเป็นข้าฯรองพระบาททุกชาติไป
สืบเนื่องจากกระทู้นี้ http://www.thaiwashercarclub.com/forum/index.php?topic=17861.0 ทำให้ผมเกิดความคันอยากลอง overgloss ดูซักครั้งในชีวิตว่าสรรพคุณจะครอบจักรวาลแบบใช้ดมใช้ทาในขวดเดียวกันนี่งานจะออกมาเป็นยังไง แถมอยากได้แบบไหนก็ผลิตให้ตามความต้องการได้อีกแน่ะ
(อยากได้แบบขาวอวบนี่น้าตี๋มีป่ะครับ อิอิ) ก็เลยนัดน้าตี๋ overgloss มาลองน้ำยาวันอาทิตย์นี้ตอนบ่ายสองบ่ายสาม ที่ร้านน้าเอก 9 goal ณ วงเวียนนาฬิกา ศาลายา เพราะใกล้บ้านผมที่สุด อิอิ กลับบ้านจะได้ม่ะโดน .22 ส่อง  เพื่อนสมาชิกท่านใดที่ต้องการมาทดสอบขอเชิญได้นะครับ หรืออยากมาดูว่างานจะเป็นไง ควรซื้อหรือไม่ควรซื้อก็มาดูกันได้ และ ณ โอกาสอันเป็นมงคลที่ผมสามารถออกมาร่อนนอกบ้านพร้อมน้าสมชายตัวดำอีก 1 ขวด  รวมถึงเกรงใจเพื่อนๆสมาชิกที่เสียค่าน้ำมันมาดูผลงานที่ไม่รู้จะออกมาเป็นอย่างไรและเกรงใจน้าเอกที่มาใช้สถานที่น้าแกบ่อย ก็เลยอยากจัดโปรโมชั่นให้เพื่อนสมาชิกและน้าเอกเล่นๆแบบมึนๆ+เมาๆ คือเพื่อนสมาชิกท่านใดมาดูหรือลองน้ำยาของน้าตี๋ มาล้างรถที่ร้านน้าเอกนี่ผมให้ใช้ wax ผมฟรี อิอิ แต่เสียค่าบริการล้าง+ลงแวกซ์เองนะครับ(เดี๋ยวขอราคาพิเศษน้าเอกให้) จัดชุดให้เลยก็แล้วกัน ใครอยากลองตัวไหน หรือทุก step ก็ได้ ยินดีที่ให้ลงฟรีครับ แต่ห้ามเอากลับบ้านนะ อิอิ ถ้าถูกใจก็หิ้วโซดามาซักขวดสองขวด
เตรียมผิว-CG All in 1,MG D151, Pin. PCL ,BF. GEP
Wax - WG 3.0,BF WD,FMJ.,Pin. liquid, 109
Paste- 5050,Fuzion,Pin. Paste,Zymol Titanium
ใครจะมาก็มาเลยนะครับไม่ต้องลงชื่อมารู้จักวันนั้นเลยดีกว่า
และกราบเรียนผู้อาวุโสมากทุกท่านมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ
ปล. อย่าลืมเอา oakley, RB มาด้วยนะครับเพราะมันจะแสบตามั่กๆ
ปล. ขออภัยที่กระทันหันไปหน่อยนะครับ

ble5043

• - = เด็กขัดเคลือบ = -
  • **
  • 153
น่าไปลองจริงๆเลยครับ

No@1

• - = หัวหน้าฝ่าย = -
  • 485
  • NUMBER #1 CAR WASH
โอ้ว....มายั่งยวน....โอ็วเลย์ผมมาก........ งานน้อยจะตามไปชมครับ....

Neung2012

• คิดบวก ออกาไนซ์
  • 407
เคลียร์คิวด่วนๆ อยากไปดูผลงานคนไทย  :boy18:

V6

• 1,913
  • ขอเป็นข้าฯรองพระบาททุกชาติไป
เรียนเชิญน้ากู้ พี่ยศ พี่อ๊อฟ น้าทรอย น้าเล่ น้าหวาน น้าตู้ และพี่ป้าน้าอาที่อยู่ใกล้ๆหรือไกล มาร่วมกันวิจารณ์หน่อยนะครับ ผมจะ review โดยแบ่งแต่ละพื้นที่แล้วลง overgloss กับ wax ที่เอาไปอย่างละครึ่ง อยากให้พี่ป้าน้าอาช่วยกันวิจารณ์+ดูผลหน่อย กลัวขาดตกข้อมูลไปครับ เนื่องจากตาอาจจะลายเพราะน้าสมชาย
ปล. อยากได้ thickness meter มาลองวัดก่อน+หลังว่าผลเป็นไงด้วยอ่ะครับ น้าทรอยน้าหวาน ถ้ามาได้รบกวนติดมาด้วยนะครับ :boy08:

pixnig

• ไม่หล่อ แต่จน ตึ่งโป๊ะ..!!!
  • 379
  • สวัสดีชาวโลก...!!!
โย่ว..ชื่อนิกนะครับ ตามไปเย็นๆหน่อยได้มั๊ยครับ อยากไปเอาบรรยากาศมีตติ้ง และก็มีเรื่องรบกวนปรึกษาพี่เอกนิหน่อย..555

Nguanza

• เดินหน้าสู่สายขัด ^^
  • TWCC Certified Trader
  • - = เจ้าของร้าน = -
  • 816
  • เรารักรถเก่าและความเงาของรถเก่า
อั้ยยะ !!!!!!  เด๋วถ้าผมทำรถพี่ชายเสร็จเร็วอาจจะตามไปด้วยอีกหนึ่งนะคับ  :mon02:

Monkydelufe

• - = ผู้จัดการ = -
  • 564
 :mon17: :mon17: รอชมผลงานนะคร๊าบบบบบ

jojopattaya

• กระเทยก็ล้างรถเก่งนะคะ
  • - = เด็กรับรถ = -

• 7
  • นางโชว์พัทยาก็รักที่จะล้างรถอย่างถูกต้องเหมือนกัน
ชื่อโจโจ้นะคะกำลังจะเปิดคาร์แคร์ล้างรถที่มีพนักงานสาวประเภทสองทั้งหมดเป็นผู้ล้างโฉมใหม่ในวงการพัทยากลางต้องกราบขอคำแนะนำพี่ๆๆทุกท่านด้วยนะคะ

หวังว่ามีโฮกาสผ่านมาแถวนี้คงได้รับใช้ๆพี่ๆๆทุกท่านนะคะ
โจโจ้

Neung2012

• 407
ชื่อโจโจ้นะคะกำลังจะเปิดคาร์แคร์ล้างรถที่มีพนักงานสาวประเภทสองทั้งหมดเป็นผู้ล้างโฉมใหม่ในวงการพัทยากลางต้องกราบขอคำแนะนำพี่ๆๆทุกท่านด้วยนะคะ

หวังว่ามีโฮกาสผ่านมาแถวนี้คงได้รับใช้ๆพี่ๆๆทุกท่านนะคะ
โจโจ้
ยินดีต้อนรับครับ   :mon18: :mon18:
ในนี้มีพี่ๆน้าๆที่ยินดีให้คำแนะนำ เพียบ   :mon03: :mon03:

jojopattaya

• กระเทยก็ล้างรถเก่งนะคะ
  • - = เด็กรับรถ = -

• 7
  • นางโชว์พัทยาก็รักที่จะล้างรถอย่างถูกต้องเหมือนกัน

โจโจ้
ยินดีต้อนรับครับ   :mon18: :mon18:
ในนี้มีพี่ๆน้าๆที่ยินดีให้คำแนะนำ เพียบ   :mon03: :mon03:
ขอบพระคุณพี่หนึ่งมากค่ะที่ไม่รังเกียจกระเทยอย่างโจโจ้เข้าร่วมพูดคุยกับพี่ๆๆน้าๆๆในคลับค่ะคงต้องขอโอกาสทำงานอาชีพนี้อย่างเต็มที่อาชีพสุดท้ายแล้วไม่คิดจะเปลี่ยนแล้วกว่าจะเก็บเงินมาทำได้กว่าจะเจรจาเรื่องเช่าที่โดนเอารัดเอาเปรียบสารพัดก็มาลงเอยอย่างปลอดภัยตอนนี้กำลังตกแต่งอยู่นะคะติดต่อลงของเองโปรโมทเองกำลังทำเว็บไซด์อยู่เหนื่อยแทบจะขาดใจอยากได้กำลังใจจากน้าๆๆพี่ๆๆทุกท่านค่ะ
 โจโจ้ พัทยา

wongwarut

• 089-0044-500
  • Librarian
  • 4,484
กลับจากบ้านญาติจะตามไปป่วนครับ

big37175

• **
  • 155
กลับจากบ้านญาติจะตามไปป่วนครับ

วันนี้น้าเอี๊ยดไปกี่โมงครับ

pixnig

• 379

โจโจ้
ขอบพระคุณพี่หนึ่งมากค่ะที่ไม่รังเกียจกระเทยอย่างโจโจ้เข้าร่วมพูดคุยกับพี่ๆๆน้าๆๆในคลับค่ะคงต้องขอโอกาสทำงานอาชีพนี้อย่างเต็มที่อาชีพสุดท้ายแล้วไม่คิดจะเปลี่ยนแล้วกว่าจะเก็บเงินมาทำได้กว่าจะเจรจาเรื่องเช่าที่โดนเอารัดเอาเปรียบสารพัดก็มาลงเอยอย่างปลอดภัยตอนนี้กำลังตกแต่งอยู่นะคะติดต่อลงของเองโปรโมทเองกำลังทำเว็บไซด์อยู่เหนื่อยแทบจะขาดใจอยากได้กำลังใจจากน้าๆๆพี่ๆๆทุกท่านค่ะ
 โจโจ้ พัทยา

ชื่นชมๆครับ :mon17: สู้ๆกำลังเจรจากับเจ้าของที่เหมือนกันเค้าให้เช่าแล้วแหละครับ200ตรว.ได้6ปี
แต่เงินก้อนแรกที่เค้าจะเก็บนี่ดิถ้าลดให้เราไม่ได้คงต้องหาที่ใหม่คับ เห้อ.... :boy17:

ble5043

• **
  • 153
เกจิย่านลาดพร้าวใครไปบ้างครับ ถ้าไปขอขับตามก้นด้วยคนครับไม่ชำนาญเส้นทาง

V6

• 1,913

วันนี้น้าเอี๊ยดไปกี่โมงครับ
มาให้ว่องเลยน้าเอี๊ยด หาตากล้องอยู่ อิอิ
อั้ยยะ !!!!!!  เด๋วถ้าผมทำรถพี่ชายเสร็จเร็วอาจจะตามไปด้วยอีกหนึ่งนะคับ  :mon02:

มาเลยเชฟ จะได้เอาของที่สั่งไปให้ครับ
เคลียร์คิวด่วนๆ อยากไปดูผลงานคนไทย  :boy18:
มาเลยครับ อยากหารถสีดำมาลองเป็นเพื่อน อิอิ

Neung2012

• 407
อยู่กันเย็นม้ยครับ ผมเพิ่งถึงแยกการเรือนเอง  :boy13:

pixnig

• 379
เอ้า...บรรยากาศเป็นไงกันบ้างคับ :mon17:อยากเห็นภาพจังคับ

Sweet-14

• 081-606-2222
  • 3,653
  • U Hit Me , We Hit U
ขออภัยที่ไม่สามารถไปร่วมทดสอบได้ เนื่องจากติดธุระสำคัญครับ รอชมภาพและผลสรุปอยู่นะครับ ^^

น้ๅหuม™

• Moderator
  • *
  • 3,832
  • U Never Wash Alone
ติดภาระกิจจ้ะ ไม่ได้ไป ขออภัยครับผม