You are Here:

กระทู้แชร์ แรงงาน เข้ากันมาเลยนะครับ  ท่านใดมีเบอร์ นายหน้า หรือคนหาคนงานทิ้งเบอร์ไว้เลย

ผู้เขียน (อ่าน 50620 ครั้ง)

ake_127

• - = ผู้เชี่ยวชาญ = -
  • 2,110
  • หน้าที่คือทำงานของตัวเองให้ดีที่สุด^ ^
อยากให้ รวมเกี่ยวกับแรงงาน  
ใครมีเยอะ  
มีแหล่งหา
มีน้อย
ขาด แรงงาน  ต้องการแรงงาน

มารวมกันในนี้ดีมั้ยคับ

แต่ตอนนี้ผมอยากได้3คน  ใครพอมีบ้างค้าบบบบบบบบบบ

เงินเดือน7000  มีที่อยู่ให้อย่างเดียว  น้ำ ไฟ ข้าว  หากินเองคับ
086 665 8955  เอกคับ

อ้อ  ถ้ามีเยอะก็บอกๆกันเลยนะคับ ช่วงนี้ขาดกันเยอะมากกกกกกกกกกกกกกกกกก :boy11: :boy11: :boy11:

ขอบคุณค้าบบบบบบบบบบ

1O Ś3C. ツ

• ㋡ ㋡ ㋡ ㋡ ㋡ ㋡
  • TWCC Certified Trader
  • 1,808
  • Car Detailing ™
แจกกับข้าวว่างั้น  :mon02:

ตอนนี้มีมาเพิ่มแต่งานถดถอยซะงั้น

ake_127

• 2,110
  • หน้าที่คือทำงานของตัวเองให้ดีที่สุด^ ^
ตอนนี้8แล้วคับ  พรุ่งนี้ จะมีอีก  ใครขาดแจ้ไว่เลยนะคับ :mon01:

parking_wash

• - = เด็กล้างรถ = -
  • *
  • 60
มารายงานตัวครับ

โต้ง คาร์แคร์ พิจิตร

• "ดูแลรถท่านเหมือนรถเราเอง"
  • 5,284
ไอ้คนใหม่ ก็คงหาไม่ยากเท่าไร  ณ ตอนนี้ 

แต่ที่ ต้องการ คือ 

อยากได้ ไอ้คนเก่า มากระทืบ อ่ะครับ 

ake_127

• 2,110
ไอ้คนใหม่ ก็คงหาไม่ยากเท่าไร  ณ ตอนนี้ 

แต่ที่ ต้องการ คือ 

อยากได้ ไอ้คนเก่า มากระทืบ อ่ะครับ 
555 ถ้ามันมา  กทม  เดวผมไปทื้บให้คับผม :mon01:

SamSon

• สมาชิกถาวร
  • - = เด็กขัดเคลือบ = -
  • **
  • 286
ใคร สนใจไล่ลูกน้องออก บอกผมนะ โรงงานต้องการเยอะ พวกแรงงานอย่างเดียว  :mon18:

armisaki

• You'll Never Walk Alone
  • **
  • 237
มี ญ ลาว 1 คนครับ ท่านใดสนใจบ้าง pm มาเลยโลด
 :boy19:

armisaki

• **
  • 237
ตอนนี้8แล้วคับ  พรุ่งนี้ จะมีอีก  ใครขาดแจ้ไว่เลยนะคับ :mon01:

:mon12:น้าเอกค้าบ ผมขอ 2 ครับน้า มาวันนี้แม่นบ่อ เมื่อวานโทรไป 2 รอบ น้าเอกไม่รับสาย
ขอกราบขอบพระคุณน้าเอกล่วงหน้าขอรับ  ขอให้น้าเอกเฮงๆรวยๆครับผม

:mon03: :mon18: :mon03: :mon18: :mon03: :mon18:

armisaki

• **
  • 237
พี่น้องร้านไหนต้องการแรงงานมั้ยครับ ตอนนี้มี 2 คน สามี+ภรรยา  :mon01:

pockyji

• - = เด็กรับรถ = -

• 2
พี่น้องร้านไหนต้องการแรงงานมั้ยครับ ตอนนี้มี 2 คน สามี+ภรรยา  :mon01:

เป็นชาวอะไรครับน้า ต้องการครับ

083-0357565  ต้น

ขอบคุณมากครับ

armisaki

• **
  • 237
ตอนนี้มีชายลาว 1 คน อยากทำงาน ร้านไหนต้องการโทรมาครับ ไม่เสียค่าใช้จ่าย ยกเว้นค่าโทรศัพท์
อยากช่วยเหลือพี่น้องคาร์แคร์ด้วยกันครับ (นึกถึงร้านตัวเองตอนคนงานไม่พอ)

08 1494 4775
อาร์ม M Wash Car Care

ake_127

• 2,110
ตอนนี้มีชายลาว 1 คน อยากทำงาน ร้านไหนต้องการโทรมาครับ ไม่เสียค่าใช้จ่าย ยกเว้นค่าโทรศัพท์
อยากช่วยเหลือพี่น้องคาร์แคร์ด้วยกันครับ (นึกถึงร้านตัวเองตอนคนงานไม่พอ)

แจ่มไปเลยคับ  ผทอาจจะต้องใช้บริการบ้างแระ :mon02:

mechanical

• 43
ถ้าสำเร็จ คงได้แจมกระทู้นี้บ่อยๆครับ

armisaki

• **
  • 237

แจ่มไปเลยคับ  ผทอาจจะต้องใช้บริการบ้างแระ :mon02:

วันนี้เจอตัวเป็นๆของเด็กคนนี้แล้วครับ น้าของเด็กพามาที่ร้านเลย บอกว่ามาอยู่ กทม ได้ 4-5 วันแล้ว ยังไม่มีงานทำ
ติดต่อน้าของเด็กได้โดยตรงเลยครับ (คุณรัตน์ 08 7497 4856) ผมถามเค้าแล้วว่าต้องจ่ายอะไรมั้ย เค้าบอกไม่ต้องครับ
แค่อยากหางานให้หลานทำ ผมถามเบื้องต้นแล้วว่าถ้าจะต้องไป ตจว ไปได้มั้ย ตัวเค้าบอกไม่มีปัญหา (แต่จะไปยังไงก็ไว้คุยกับนายจ้างอีกที)
เรื่องนิสัยใจคอผมไม่ทราบว่าเป็นยังไง (อันนี้ผมไม่รับประกันครับผม)

armisaki

• **
  • 237
เบื่อปัญหาเรื่องเด็กในร้านจริงๆครับ วันนี้ไปอีก 2 เพิ่งมาเริ่มงานเมื่อวันศุกร์นี่เอง
ที่จะออกเพราะของหาย เลยไม่อยากอยู่ ตรงที่ของหายดันไม่มีกล้องซะนี่ จับมือใครดมก็ไม่ได้ :boy04:
ใครมีเด็กเหลือๆก็ส่งมาหาผมหน่อยนะคร้าบบบบ
 :mon11:

Linza

• 2
ปัญหาเด็กเป็นที่หนักใจมากเลยค่ะ  :boy17:

armisaki

• **
  • 237
ตอนนี้มันเป็นปัญหาที่เป็นเรื่องธรรมชาติอย่างที่หลายๆคนบอกครับ เมื่อไหร่ปัญหานี้จะหมดซะที :boy16:

mamory

• - = เด็กล้างรถ = -
  • *
  • 90
  • เพื่อรถที่คุณรัก ดูแลด้วยใจ ใส่ใจคุณภาพ อิอิ
    • www.cars4club.com
 :boy08: ตอนนี้ใครมีคนงานเหลือบ้างคะ เพิ่งออกไปวันนี้ 2 คนอ่ะ

อยู่ปราณบุรี ประจวบคีรีขันธ์ค่ะ

armisaki

• **
  • 237
มีคนงานไทใหญ่ 2 คนครับ (สามี-ภรรยา) มีร้านไหนต้องการบ้างครับ
ทุกอย่างเหมือนเดิมครับ ไม่มีค่าใช้จ่าย นอกจากค่าโทรศัพท์อย่างเดียว