You are Here:

( ^_^ ) ขายความประหยัด สำหรับคาร์แคร์ ( ^_^ )

ผู้เขียน (อ่าน 142911 ครั้ง)

pattaravit

• TWCC Certified Trader
  • - = ผู้เชี่ยวชาญ = -
  • 1,325
Update การส่งสินค้าวันที่ 26
ลูกค้าที่โทรสั่งจาก กทม. จัดเตรียมไว้เรียบร้อยพร้อมส่งครับ
ลูกค้า VIP ที่อุบลโทรสั่งวันนี้ไปส่งของให้ด้วยตัวเองครับ ขอบคุณสำหรับไอเดียสร้างผลิตภัณฑ์ตัวใหม่นะครับ
ขอบคุณทุกท่านที่ใช้บริการครับ  :mon18:

pattaravit

• 1,325
ผมไม่ใช่พ่อค้า ผมขายของไม่เน้นกำไรมากที่สุด แต่ผมเน้นให้ลูกค้าที่ใช้น้ำยาผมแล้วประหยัดต้นทุนได้มากที่สุดครับ

:mon18:

pattaravit

• 1,325
ส่งการบ้าน เรื่องการทดสอบความเยิ้มครับ

ทาเสร็จแล้วเทสทันที http://youtu.be/h7_p4uJncn8

หลังจากทิ้งไว้ให้เซ็ตตัว 30 นาทีกลับมาเทสอีกครั้ง http://youtu.be/2qzmu3kBXJI

pattaravit

• 1,325
ผลิตภัณฑ์ตัวต่อไปโฬมล้างรถ ใกล้คลอดแล้วครับ  :mon18:

BANGPLEE

• - = เด็กรับรถ = -

• 22
ลองใช้แล้ว ทาติดล้อดีครับสองวันแรกเงาฉ่ำแต่ไม่แฉะ วันต่อๆมา ความฉ่ำลดลงดำแบบยางใหม่ครับ ผมทามา 6 วันแล้ว

สรุปว่าพอใจกับ คุณภาพถ้าเทียบกับราคาและบริการครับ.(รอบหน้าขอสีม่วง กลิ่น LAVENDER ครับ)

pattaravit

• 1,325
ลองใช้แล้ว ทาติดล้อดีครับสองวันแรกเงาฉ่ำแต่ไม่แฉะ วันต่อๆมา ความฉ่ำลดลงดำแบบยางใหม่ครับ ผมทามา 6 วันแล้ว

สรุปว่าพอใจกับ คุณภาพถ้าเทียบกับราคาและบริการครับ.(รอบหน้าขอสีม่วง กลิ่น LAVENDER ครับ)
ขอบคุณครับพี่จรูญ

มีอะไรให้รับใช้โทรหาได้เลยนะครับ

pattaravit

• 1,325
UPDATE : ตอนนี้เรามีบริการ FAST TRACK แล้วนะครับ  ส่งด่วน ส่งเร็ว ส่งฟรี
ลูกค้าที่โทรสั่งของเราสามารถจัดส่งของให้ท่านได้ภายใน 2 ชม.ท่านจะได้รับเลขที่ใบส่งของ
และของจะถึงมือท่านในวันถัดไปทันทีครับ (ทั่วประเทศ เฉพาะในตัวเมือง)
สำหรับลูกค้าเก่าในจังหวัดอุบล โทรสั่งของถึงมือภายใน 2 ชม. ครับ
เราเลือกบริษัทขนส่งที่มีคุณภาพ แพงกว่าเรายอมจ่าย เพื่อให้ลูกค้าได้ของทันเวลาครับ
ส่งด่วน ส่งเร็ว ส่งฟรีทั่วประเทศครับ

ponchai la

• P C car care รักความสะอาดครับ
  • - = เด็กขัดเคลือบ = -
  • **
  • 239
 :mon18: :mon18:สุดยอดครับเดี๋ยวจะแวะหาความรู้จากท่านครับผม :mon18: :mon18:

pattaravit

• 1,325
รายงานการส่งของ Fast Track วันนี้ครับ

วันนี้มีร้านมีแบรนด์ระดับต้นๆของอุบล โทรมาสั่งหัวเชื้อไปไว้บริการลูกค้าที่ร้าน

จัด Fast Track โทรสั่งตอน 12.00 น. เราไปส่งให้ถึงที่ 13.30 น.

ขอบคุณที่ใช้บริการครับ

ฝากถึงลูกค้าทุกร้านที่เป็นคาร์แคร์ในอุบล ผมไม่ต้องการจะโตเป็นต้นไม้ใหญ่ต้นเดียว เพราะเจอพายุก็หักแล้วครับ

ผมและคุณ เราจะโตไปพร้อมๆกันแบบต้นไผ่ที่โตพร้อมกันเป็นกอครับ เจอพายุก็ช่วยพะยุงกันไปได้ครับ

pattaravit

• 1,325
:mon18: :mon18:สุดยอดครับเดี๋ยวจะแวะหาความรู้จากท่านครับผม :mon18: :mon18:
ได้เลยครับพี่ มาแลกเปลี่ยนกันครับ

pattaravit

• 1,325
UPDATE : หัวเชื้อโฬมล้างรถ อาทิตย์หน้าพร้อมเปิดตัวครับ อยู่ในระหว่างสั่งซื้อสารตั้งต้นจำนวน 1 ตันจากต่างประเทศครับ
ขอบคุณลูกค้าใหม่
จากสระบุรี โอนเงินแล้วโทรแจ้งได้เลยครับ ของพร้อมส่งทันทีครับ
จากสกลนคร ขอให้ร้านสร้างเสร็จเร็วๆนะครับ มีปัญหาเกี่ยวกับการสร้างร้าน สอบถามได้นะครับ
จากมุกดาหาร จะมารับน้ำยาเองที่อุบลตอนไหน โทรนัดได้เลยนะครับ 
ขอบคุณลูกค้าเก่าที่ใช้ดีแล้วบอกต่อให้ครับ ผมสัญญาว่าจะรีบทำน้ำยาตัวใหม่ๆออกมาให้ทุกๆท่านได้ประหยัดเพิ่มขึ้นๆอีกครับ  :mon03:

pattaravit

• 1,325
UPDATE : ลูกค้าจากสระบุรี สั่งสีเขียว กลิ่นส้ม ผมได้รับเงินและที่อยู่เรียบร้อยแล้วนะครับ จัดส่งแล้วจะโทรแจ้งเลขที่ใบส่งของครับ ขอบคุณครับ

pattaravit

• 1,325
UPDATE : ลูกค้าจากสระบุรี ส่งของให้วันนี้ 9.00 น. พรุ่งนี้ถึง ขอบคุณมากครับ
ลูกค้าอุบลคาร์แคร์มีแบรนด์เปิดใหม่สดๆ สั่งสีส้ม กลิ่นส้ม ลูกน้องไปส่งให้ถึงที่ ขอบคุณมากครับ

pattaravit

• 1,325
UPDATE : ลูกค้าจากจังหวัดตรัง สั่งหัวเชื้อกลิ่นส้ม ของพร้อมส่งครับ ผมส่งเลขที่บัญชีให้ใน SMS แล้วนะครับ ขอบคุณครับ

pattaravit

• 1,325
UPDATE : อัพเดทวิธีใช้น้ำยา + วิธีคิดต้นทุนอย่างง่าย ที่หน้า1ครับ
ลูกค้าจากชลบุรี ศรีราชาที่โทรมาสอบถามเรื่องการขนส่งเช็คกับบริษัทขนส่งให้แล้วครับ 2 วันส่งของถึงหน้าร้านครับ

udompk

• **
  • 150
จัดแบบแบ่งใช้ส่วนตัวไม่ใช่คาร์แคร์ด้วยครับ แบบขวด 1 ลิตรครับ ราคาพร้อมส่งครับ

veravut_ter

• สมาชิกถาวร
  • **
  • 280
  • w'อ ปีเตอร์ กะ นู๋ เนเน่ ค่ะ
จัดแบบแบ่งใช้ส่วนตัวไม่ใช่คาร์แคร์ด้วยครับ แบบขวด 1 ลิตรครับ ราคาพร้อมส่งครับ
เห็นด้วยครับ น่าจะมีสำหรับใช้ส่วนตัวบ้างนะครับ

saimon

• - = เด็กรับรถ = -

• 43

เห็นด้วยครับ ถ้ามีผมสั่ง 1 ลิตร ครับ

pattaravit

• 1,325
ขอโทษที่เข้ามาตอบช้าครับ ช่วงนี้ยุ่งกับปรับสูตรโฬมล้างรถและออกแบบReactorอันใหม่ให้ใหญ่กว่าเดิมครับ ทีนี้ผสมได้ทีละ 300-500 ลิตรในครั้งเดียวครับ 

เรื่องหัวเชื้อน้ำยาขนาด 1 ลิตรตอนนี้ยังไม่ได้ทำครับ คิดดูแล้วค่าส่งแพงกว่าค่าน้ำยาครับ

ถ้ามีทำเป็นขนาด 10 ลิตรไม่ทราบว่าสนใจหรือเปล่าครับ

ขอบคุณครับ

pattaravit

• 1,325
อัพเดท:ตอนนี้Reactorเสร็จเรียบร้อยแล้ว อยู่ระหว่างทดลองระบบครับ วันจันทร์นี้จะเริ่มผสมหัวเชื้อโฬมล้างรถเป็นแบทแรกครับ

ซึ่งหัวเชื้อที่ผสมแบทแรกนี้ผมจะไม่ขายครับ แต่จะแจกให้ผู้ที่สนใจไปลองใช้ฟรีๆครับ

สำหรับผู้ที่สนใจอยากได้ตัวอย่างหัวเชื้อโฬมสูตรของผมไปลองใช้งาน มีคำถามง่ายๆมาให้ช่วยกันตอบครับ

คำถามคือ โฬมล้างรถในแบบที่คุณต้องการเป็นอย่างไร ?

ส่งคำตอบ พร้อมชื่อและที่อยู่มาทาง pm ได้เลยครับ

งดส่งคำตอบหน้ากระทู้นะครับ ผมต้องการจะรักษาความลับลูกค้า ผมจะไม่มีการเปิดเผยว่าใคร pm มาบ้างครับ และจะตอบกลับทาง pm เท่านั้นครับ

สำหรับลูกค้าเก่าที่เคยซื้อหัวเชื้อกับผม หากต้องการหัวเชื้อโฬม pm มาได้เลยครับแจกฟรี