You are Here:

ใครที่เปิดคาร์แคร์ - ร้านล้างรถ  มาร่วมแบ่งปันประสบการณ์กันครับ ^^

ผู้เขียน (อ่าน 1423581 ครั้ง)

jukadjim

• - = เด็กขัดเคลือบ = -
  • **
  • 295
ห้องนี้เงียบเหงา

เศร้าสร้อย

กว่าที่เคย

บรรยากาศมันเปลี่ยนไปมากจริง ๆ

สงสัยต้องนัดกัน จัดกิจกรรม ตีหม้อ ตีกระท ตีชาม กระชับมิตร กันสักครั้ง

ถ้าจัดมิตติ้งได้ก้อนะพี่โต้ง แต่ติดปัญหาใครจะเป็นเจ้าภาพละครับ อิอิ

keng evo

• - = เด็กรับรถ = -

• 18
สวัสดีคับน้องใหม่คับเป็นเด็กคาร์แคร์มาก่อนช่วงอายุสิบกว่าๆค่าแรงวันละ80- บาท ตอนนี้อายุสามสิบกำลังดูทำเลอยากทำธุระกิจคาแคร์ฝากตัวด้วยคับ ตามอ่านทุกกะทู้ได้ความรู้เยอะมากคับ

jukadjim

• **
  • 295
สวัสดีคับน้องใหม่คับเป็นเด็กคาร์แคร์มาก่อนช่วงอายุสิบกว่าๆค่าแรงวันละ80- บาท ตอนนี้อายุสามสิบกำลังดูทำเลอยากทำธุระกิจคาแคร์ฝากตัวด้วยคับ ตามอ่านทุกกะทู้ได้ความรู้เยอะมากคับ

ลองเข้ามาคุยกันได้ครับ เราเองเพิ่งเปิดมาได้ แค่ 6 เดือนครับ เผื่อแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันครับ

keng evo

• 18
คับพี่ขอบคุณคับ..

Khosit_piman

• 5
ผมมีธุรกิจเกี่ยวกับโครงสร้างเหล็กแต่ผมสนใจอยากเปิดร้านคารแคร์ขอคำแนะนำหน่อยคับและรายละเอียดหน่อยคับ ไอดีลายkhosit00 ขอคำแนะนำจากพี่ๆหน่อยคับผมอยู่สมุทรปราการ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ ผมจ็อดคับ

jukadjim

• **
  • 295
ผมมีธุรกิจเกี่ยวกับโครงสร้างเหล็กแต่ผมสนใจอยากเปิดร้านคารแคร์ขอคำแนะนำหน่อยคับและรายละเอียดหน่อยคับ ไอดีลายkhosit00 ขอคำแนะนำจากพี่ๆหน่อยคับผมอยู่สมุทรปราการ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ ผมจ็อดคับ

:mon18: :mon18: :mon18: :mon18:
ลองดูคาร์แคร์หลายๆ ที่แล้วหาข้อมูลเพิ่มเติมดีกว่าครับ
ลองมาคุยกันได้ครับ ผมอยู่แถวรามคำแหงครับ

Khosit_piman

• 5
อยากลองไปดูที่ร้านและขอคำปรึกษาร้านอยช่วงไหนคับ ผมขอไอดีลายรึเบอโทรคับหรือไม่แอดลายผมมาก็ไ้ด้คับขอบคุณคับ

jukadjim

• **
  • 295
อยากลองไปดูที่ร้านและขอคำปรึกษาร้านอยช่วงไหนคับ ผมขอไอดีลายรึเบอโทรคับหรือไม่แอดลายผมมาก็ไ้ด้คับขอบคุณคับ

แอดไลน์เราได้เลยนะ leong_anne หรือเบอร์โทร 085-964-5654

jukadjim

• **
  • 295

หน้าฝนอย่างนี้ ต้องลองของใหม่ครับ ล้างรถไป ชิมเค๊กทุเรียนไปนะครับ

:mon11: :mon11: :mon11: :mon11: :mon11: :mon11: :mon11:

jukadjim

• **
  • 295
ทางร้าน มีจัดสินค้าใหม่ให้แก่ลูกค้าที่เป็นลูกค้าประจำครับ
เพียงสะสมให้ครบเท่านั้น รับไปเลย POWER BANK
หน้าตาประมาณนี้ครับ

nine-dear

• 6
ขอโทษนะครับ ในกลุ่มนี้พอจะมีใครเปิดร้านยุ่จ.สงขลา หรือใกล้เคียงบ้างครับ

ผมครับเปิดอยู่ จ.สงขลา

biggy

• ดูแลรถทุกคันด้วยใจ
  • สมาชิกถาวร
  • - = ผู้เชี่ยวชาญ = -
  • 1,658
สวัสดีครับ คิดถึงทุกท่านนะคร้าบ :mon11: :mon11: :mon11: :mon11:

Bfern

• 1

เฟิร์น สมาชิกใหม่ คะ

พอดีสนใจและกำลังจะเปิด คาร์แคร์ แต่ยังไม่ค่อยมีความรู้ เลยยอยากขอคำแนะนำ จากทุกคนคะ
ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ

ขอบคุณล่วงหน้าคะ

:mon18:

jukadjim

• **
  • 295

พอดีสนใจและกำลังจะเปิด คาร์แคร์ แต่ยังไม่ค่อยมีความรู้ เลยยอยากขอคำแนะนำ จากทุกคนคะ

สวัสดีครับ
หาทำเลได้หรือยังครับ วางแผนการล้างยังงัยบ้าง
ลองเข้ามาคุยกันนะครับ
0859645654

nataworn

• ขัด เคลือบ ฟื้นฟูสภาพสี GlassCoating Rama2 (Line ID:nataworn)
  • Moderator
  • - = ผู้จัดการ = -
  • *
  • 622
  • NA Car Detailing
สวัสดีคะ

สงสัยอะไรถามได้ครับ แนะนำได้จะช่วยแนะนำให้  อยากเรียนรู้ขั้นตอนวิธีการต่างๆ จะมีการจัดเวิคช๊อปอยู่เรื่อยๆติดตามดูหน้าเวปในหัวข้อ Off Topic  จะมาประกาศหัวข้อที่จะจัดในแต่ละครั้งที่จะเปลี่ยนไปเรื่อยๆหมุนเวียนกันไป

Leon Hong

• 23

ระบุสถานที่ตั้งและความคาดหวังก่อนเลยครับ

Aoonza

• 2
สวัสดีคับ เป็นสมาชิกใหม่ของเว็บนี้
ชื่ออุ่น คับ
ที่บ้านทำคาร์แคร์ มาแล้วประมาน25ปี+ ตอนนี้กำลังมารับช่วงต่อจาก แม่คับ ตอนนี้ทำมาได้ 5-6ปีแล้ว เจอปัญหามากมายที่เกิดขึ้น และพยายามแก้ปัญหาด้วยวิธีการทั้งแบบใหม่แบบเก่า ก็สำเร็จบ้างไม่สำเร็จบ้าง 
มีทั้งคำถามอยากขอรวามเห็นและ สามารถให้คำแนะนำด้านต่างๆได้นะคับ ถ้าสนใจ id line - aoonza7
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ  :boy19:

pphappy

• 3
 :mon11: :mon11:ดีดีกำลังจะเปิดเหมือนกันค่ะ

Nichapa

• 2

ร้าน : KBS carcare

ที่ตั้ง : ในปั้ม ปตท.BTSปู่เจ้า ตรงข้ามบิ๊กซีปู่เจ้า

เพิ่งเซ้งร้านมาให้แค่1 ปี ปัญหาเยอะแยะมากมาย ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ

jukadjim

• **
  • 295
สวัสดีคับ เป็นสมาชิกใหม่ของเว็บนี้
ชื่ออุ่น คับ
ที่บ้านทำคาร์แคร์ มาแล้วประมาน25ปี+ ตอนนี้กำลังมารับช่วงต่อจาก แม่คับ ตอนนี้ทำมาได้ 5-6ปีแล้ว เจอปัญหามากมายที่เกิดขึ้น และพยายามแก้ปัญหาด้วยวิธีการทั้งแบบใหม่แบบเก่า ก็สำเร็จบ้างไม่สำเร็จบ้าง 
มีทั้งคำถามอยากขอรวามเห็นและ สามารถให้คำแนะนำด้านต่างๆได้นะคับ ถ้าสนใจ id line - aoonza7
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ  :boy19:
:mon17: :mon17: :mon17: :mon17: :mon17: :mon17: :mon17: :mon17: :mon17: :mon17: