You are Here:

เห็นเขาโชว์เลยมาโชว์บ้าง ผลงานของ มดคาร์วอช  รังสิต

ผู้เขียน (อ่าน 24091 ครั้ง)

ant

• TWCC Certified Trader
  • - = ผู้จัดการ = -
  • 599
ผลงานล่าสุดเลยค่ะ ขัด ด้วย 83 Meguiar's แล้วเคลือบด้วย Collinite 476s

อาจจะสูเครื่องบินเจทไม่ได้ แต่เราก็เงาแบบ JASS Jass อิอิ

jz69

• - = เจ้าของร้าน = -
  • 807
เงากว่าเครื่องเจ็ทอีกครับคุณมด รอบหน้าไปขัดกับผมไหมล่ะ เครื่องเจ็ทน่ะ

ant

• 599
เงากว่าเครื่องเจ็ทอีกครับคุณมด รอบหน้าไปขัดกับผมไหมล่ะ เครื่องเจ็ทน่ะ

ขอบคุณค่ะ ในคำชม  ส่วนคำชวนหน่ะ ถือว่าอุ๊บอิ๊บ ว่าชวนแล้วนะ ไปด้วยจริงๆๆนะ เอาจริงนะ ขัดเครื่องบินหน่ะ ไปจริงนะ ไม่ชวนจางอนเลยนะ 555555 ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ อิอิ :mon11: :mon11:

ant

• 599
น้ำท่วม น้ำเข้ารถ รับถอดพรม ตาก และ ทำสตรีมฆ่าเชื้อโรค ภายในทั้งคันและสตีมช่องแอร์เพื่อ  สลายกลิ่น อับ ชื่น แถมด้วย อบโอโซน  ในห้องโดยสาร รับประกันความแห้ง ไร้กลิ่น ราคายุติธรรม :mon03: :mon03:

VIW

• - = เด็กรับรถ = -

• 4
:boy18:สวัสดีครับ พรุ่งนี้จะเอารถตู้ ป้ายแดง ไปเคลือบสี แต่เช้า ได้หรือเปล่าครับ (น้ำท่วมหรือเปล่าครับ) ไปเคลือบสีอย่างเดียว ราคาแพงหรือเปล่าครับ ประมาณเท่าไหร่ครับ ติดต่อใครได้บ้างครับ ต้องจองคิวหรือเปล่าครับ  ผมอยู่แถวคลองหนึ่งนะครับ :boy08:
รบกวนด้วยครับ

ant

• 599
:boy18:สวัสดีครับ พรุ่งนี้จะเอารถตู้ ป้ายแดง ไปเคลือบสี แต่เช้า ได้หรือเปล่าครับ (น้ำท่วมหรือเปล่าครับ) ไปเคลือบสีอย่างเดียว ราคาแพงหรือเปล่าครับ ประมาณเท่าไหร่ครับ ติดต่อใครได้บ้างครับ ต้องจองคิวหรือเปล่าครับ  ผมอยู่แถวคลองหนึ่งนะครับ :boy08:
รบกวนด้วยครับ
ขอโทษทีค่ะไม่ได้เข้ามาอ่านเท่าไหรค่ะ มีคนเล่นเครื่องตลอดเลย
โทรมาคุยได้เลยคะ 0819285976 น้ำไม่ท่วมค่ะ สบายมาก ถ้า ซ.รังสิต-ปทุม 8 ท่วมก็ปทุมก็คงเป็นทะเลเหมือน อยุธยาแหล่ะค่ะ5555555555

ant

• 599
สถานะการที่ร้านตอนนี้ค่ะ

ant

• 599
กลับมาแล้วค่ะ มด คาร์วอช เปิดวันที่ 8 ธันวาคม 2554 เปิดแล้วค่ะ 9.00-19.30น. ค่ะ  :mon18: :mon18: :mon18: :mon03: :mon03: :mon03:

เทวดา ขาจร

• สมาชิกถาวร
  • - = ผู้เชี่ยวชาญ = -
  • 1,333
  • เอาคนสันดานต่ำ ชอบดูถูกคน เป็นใหญ่ เฮ้ออออออออ
ยินดีด้วยครับ เจ๊มด  เด่วดูเวลา เสาร์ - จันทร์นี้ก่อน ว่าติดอะไรป่าว

ถ้าจะโฉบไปเด่วผมโทรหานะครับ   :mon11:

nui388

• 31
กลับมาแล้วค่ะ มด คาร์วอช เปิดวันที่ 8 ธันวาคม 2554 เปิดแล้วค่ะ 9.00-19.30น. ค่ะ  :mon18: :mon18: :mon18: :mon03: :mon03: :mon03:
ขอจองคิวหน่อนครับพรุ่งนี้จะเข้าไปล้าง

ant

• 599
ขอจองคิวหน่อนครับพรุ่งนี้จะเข้าไปล้าง
รถสวยมากค่ะเดียวพรุ่งนี้จะเอามาโชว์ อิอิอิ

ant

• 599
รถคุณพี่ nui388 เขาสวยจริงๆ ผลงาน blackfire by ant car wash  รถเงาเป็นกระจกเลย

พี่เขามาตั้งแต่ก่อนปีใหม่แล้วแต่ ข้าพเจ้าเพิ่งว่างเอารูปมาลง อิอิอิ  :mon17: :mon17:

biggy

• ดูแลรถทุกคันด้วยใจ
  • สมาชิกถาวร
  • - = ผู้เชี่ยวชาญ = -
  • 1,658
 :mon17: :mon17: :mon17: :mon18: :mon18: :mon18: :mon03: :mon03: :mon03:

modratpoom

• 1
ดีคับน้องใหม่คับ. ร้านเปิดกี่โมงถึงกี่โมงคับ สนใจไปใช้บริการคับ

ant

• 599
ดีคับน้องใหม่คับ. ร้านเปิดกี่โมงถึงกี่โมงคับ สนใจไปใช้บริการคับ
เปิด 9.00 น. - 19.00 น.

bom10

• 1
 :mon03: ไปจัดมาแล้วครับบริการสุดยอดดเลย รถเงาวับเลย น้องออสขาวยางรั่วพี่เขาจัดให้หมดครับขอบคุณมากครับ  :mon18: :mon18: :mon18: :mon18: :mon18: :mon18:

ant

• 599
:mon03: ไปจัดมาแล้วครับบริการสุดยอดดเลย รถเงาวับเลย น้องออสขาวยางรั่วพี่เขาจัดให้หมดครับขอบคุณมากครับ  :mon18: :mon18: :mon18: :mon18: :mon18: :mon18:
ขอบคุณค่ะ  :mon18:

Re: เห็นเขาโชว์เลยมาโชว์บ้าง ผลงานของ มดคาร์วอช  รังสิต
« ตอบกลับ #57 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2012, 22:40:59 »

parya

• 2
เซงเลยครับอยู่ใกล้ๆกันนี่เองเพิ่งเปิดดูครับ วันนี้เอารถไปล้างมาครับถึงกับต้องเข้าสาทรเลยไม่รู้ไปที่ไหนจริงๆ ถ้าเปิดเมื่อวานคงไปหาคุณพี่แน่นอนครับ ผมเพิ่งถอยกระบะฟอร์ดตัวใหม่มาตอนนี้ว่างงานด้วยบ้าพลังขับไป6000โลละ ยังไม่ถึงเดือนเลยครับ แล้วจะไปใช้บริการนะครับ

Re: เห็นเขาโชว์เลยมาโชว์บ้าง ผลงานของ มดคาร์วอช  รังสิต
« ตอบกลับ #58 เมื่อ: 29 กุมภาพันธ์ 2012, 09:29:25 »

jef_Nakrabbb

• 33
ว่างๆจะเอา FD ไปชำระร่างกายด้วยนะครับ ผมอยู่ซอย ส.วัฒนานี่เองครับ

ant

• 599
เซงเลยครับอยู่ใกล้ๆกันนี่เองเพิ่งเปิดดูครับ วันนี้เอารถไปล้างมาครับถึงกับต้องเข้าสาทรเลยไม่รู้ไปที่ไหนจริงๆ ถ้าเปิดเมื่อวานคงไปหาคุณพี่แน่นอนครับ ผมเพิ่งถอยกระบะฟอร์ดตัวใหม่มาตอนนี้ว่างงานด้วยบ้าพลังขับไป6000โลละ ยังไม่ถึงเดือนเลยครับ แล้วจะไปใช้บริการนะครับ

ขอบคุณค่ะ มาแล้วใช้ม่ะ มาอีกเปล่าค่ะ