You are Here:

เห็นเขาโชว์เลยมาโชว์บ้าง ผลงานของ มดคาร์วอช  รังสิต

ผู้เขียน (อ่าน 24092 ครั้ง)

amnat

• Green wash พิษณุโลก
  • - = เด็กล้างรถ = -
  • *
  • 77
  • อยากให้สำเร็จต้องลงมือเอง
    • https://www.facebook.com/pages/Green-wash-%E0%B8%9E%E0%B8%8D%E0%B8%B2%E0%B9%80%E0%B8%AA%E0%B8%B7%E0%B8%AD-%E0%B8%9E%E0%B8%B4%E0%B8%A9%E0%B8%93%E0%B8%B8%E0%B9%82%E0%B8%A5%E0%B8%81/443360535694761?ref=hl
ให้ลูกค้าเต็มร้านนะครับ  :mon03: :mon03:  ร่ำรวยๆ   ครับ

Ingcoco

• Trainer คาร์แคร์ มืออาชีพ
  • TWCC Certified Trader
  • - = ผู้เชี่ยวชาญ = -
  • 2,310
  • ฝึกสอนงานคาร์แคร์ ประสบการณ์ 12 ปี ไม่มีขาดทุน
ร้านพี่อิงค์ หรู ใหญ่  อย่างกะวัง 

ร้าน อื่น มี ล้านนึง เค้า  เกือบจะ สมบูรณ์แบบแล้ว 

แต่ร้านพี่ อิง สิ ครับ  2 ล้าน ได้แค่โครงสร้าง

สะเทือนใจ         :boy02:

ant

• - = ผู้จัดการ = -
  • 599
ให้ลูกค้าเต็มร้านนะครับ  :mon03: :mon03:  ร่ำรวยๆ   ครับ
ขอบคุณค่ะ ขอให้รวยสมพรปากนะค่ะ สาธุ :mon11:

b2size

• - = เด็กขัดเคลือบ = -
  • **
  • 178
  • NPB No PloBlem Clean
อยากมีกะตังทำร้านให้กว้างๆแบบนี้บ้างจัง  :boy11:

ant

• 599
ทำมัยวันนี้เงียบจัง  :mon04:
เราหยุด 2 วัน ศุกร์ กะ เสาร์ เพราะลูกน้องขอร้อง 555 ลูกพี่เหนื่อย แต่ที่เห็นคือ ฟ้ามันครึ้มแต่เช้าแล้ว  :mon14:

โต้ง คาร์แคร์ พิจิตร

• "ดูแลรถท่านเหมือนรถเราเอง"
  • 5,284
ทำมัยวันนี้เงียบจัง
เราหยุด 2 วัน ศุกร์ กะ เสาร์ เพราะลูกน้องขอร้อง 555 ลูกพี่เหนื่อย แต่ที่เห็นคือ ฟ้ามันครึ้มแต่เช้าแล้ว 

ตกลงว่า วันนี้ กับ พรุ่งนี้ หยุด ใช่มั้ยครับ

พักผ่อนเยอะ ๆ นะครับ

เก็บแรงไว้  ทำงานต่อ ก่องานใหม่ เพื่อไทยทุกคน

ant

• 599
กลับมาแล้วจ้า  2 วัน วันศุกร์ ไปทำบุญและนอน ๆๆๆ พักผ่อน กับช๊อปปิ้ง
วันเสาร์ไปเที่ยว ดอนหอยหลอด มาไปกินอาหารทะเลนร้าน 2 อนงค์ เพื่อนอย่าไปกินนะ มันขี้โกง ในเมนู บอก ปลาทูซาเตี้ยน 100 บาท คิดเงินจริง 150 บาท มีปลาทูตัวน้อยๆ อยู่ 4 ตัว ข้าวผัดรวมมิตร ขนาดกลาง ราครในเมนู บอกราคา 70 บาท เก็บจริง 80 บาท เห็นราคาแล้วเซง เราแกล้งถามว่าราคาไม่เห็นตรงกับในเมนู คนเก็นเงินก็ทำหน้ามึ่งๆ แบบไม่รูไม่เห็น ก็เลยจ่ายๆ เพราะเขาตัวใหญ่กว่า กลัวสู้เขาไม่ได้ เลยจ่ายตังค์แล้วไปดีว่าแล้วก็ ก่ะว่าจะเที่ยวเป่าประกาศให้ทั่วเลย ว่าอย่าไปร้านมันนะ มันขี้โกง 555 เซง

ant

• 599
วันนี้ฝนตก แถมลูกน้องออกไป 3 คน ดีนะได้มาใหม่ 2 คน เหอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เหนื่อยมาก

blocoli

• 3,407
  • ทีมงาน Carcarewarehouse นำเสนอสินค้าคุณภาพ ครับ
ร้านนี้ เจ้าของใส่ใจดูแล ตรวจงานเองทุกคันครับ  สนับสนุนคาร์แคร์ดีๆ  มีคุณภาพครับผม  :mon17:

Blocoli Confirm

K

• - = เด็กขัดเคลือบ = -
  • **
  • 242
รวยรวยนะครับ :mon03:

Aek@9Goal Autobrite

• ส่วนหนึ่งของรายได้..ผมเอาไปช่วยเหลือผู้ประสพภัยในสังคมครับ!!!
  • Moderator
  • *
  • 2,758
  • อาสาฯมูลนิธิป่อเต็กตึ้งเขตชานธน นครปฐม008/ใต้4-57
ร่ำรวยเงินทอง ลูกค้าไหลมาเทมานะค้าบ :mon03:

ant

• 599
ผลงาน Golg class เงาฉ่ำมาก แต่คนถ่ายรูปฝีมือไม่ดีเลยรูปไม่สวยเท่าไหร

:boy15: :boy15:

Ingcoco

• Trainer คาร์แคร์ มืออาชีพ
  • 2,310
  • ฝึกสอนงานคาร์แคร์ ประสบการณ์ 12 ปี ไม่มีขาดทุน
กลับมาแล้วจ้า  2 วัน วันศุกร์ ไปทำบุญและนอน ๆๆๆ พักผ่อน กับช๊อปปิ้ง
วันเสาร์ไปเที่ยว ดอนหอยหลอด มาไปกินอาหารทะเลนร้าน 2 อนงค์ เพื่อนอย่าไปกินนะ มันขี้โกง ในเมนู บอก ปลาทูซาเตี้ยน 100 บาท คิดเงินจริง 150 บาท มีปลาทูตัวน้อยๆ อยู่ 4 ตัว ข้าวผัดรวมมิตร ขนาดกลาง ราครในเมนู บอกราคา 70 บาท เก็บจริง 80 บาท เห็นราคาแล้วเซง เราแกล้งถามว่าราคาไม่เห็นตรงกับในเมนู คนเก็นเงินก็ทำหน้ามึ่งๆ แบบไม่รูไม่เห็น ก็เลยจ่ายๆ เพราะเขาตัวใหญ่กว่า กลัวสู้เขาไม่ได้ เลยจ่ายตังค์แล้วไปดีว่าแล้วก็ ก่ะว่าจะเที่ยวเป่าประกาศให้ทั่วเลย ว่าอย่าไปร้านมันนะ มันขี้โกง 555 เซง

เหมือนในกระทู้นี้เลย  ร้านเดียวกันเลยครับ

http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E10853323/E10853323.html

ant

• 599
ฝนตกแล้ว หมดกัน เหอๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ant

• 599
มีรายการใหม่ในร้านค่ะ

รับซ่อมรอยบุบ-ลักยิ้มรถยนต์โดยไม่ต้องทำสี
รับซ่อมรอยแตกกระจกรถยนต์
รับขัดรอยขีดข่วนจากใบปัดน้ำฝน

โดยช่างผู้ชำนาญการ ราคากันเองไม่แพงคุ้ม

ant

• 599
ขอบคุณทุกท่านที่มาอวยพรให้รวยๆ นะค่ะ สาธุ ขอให้พรนั้นกลับสู้ทุกท่านนะค่ะ  :mon03: :mon03:

ant

• 599
ตกใจหมดเลย นึกว่าหายไปแล้ว ขอบคุณพี่หนมปังนะค่ะ555
มีผลงานใหม่มาโชว์ค่ะ ultimate

ant

• 599
prius คันนี้ tech wax

ae26

• สมาชิกถาวร
  • - = หัวหน้าฝ่าย = -
  • 325
แวะมาเยี่ยมครับ ร่ำๆรวยๆนะครับ :mon03: :mon03: :mon03:

ant

• 599
แวะมาเยี่ยมครับ ร่ำๆรวยๆนะครับ :mon03: :mon03: :mon03:

สาธุสมพรปากค่ะ  ขอบคุณนะค่ะ ขอให้รวยเช่นกันค่ะ